อยากเพิ่มแรมมากครับ ตอนนี้ใช้โน๊ตบุค Acer5053 อยู่ครับ รู้สึกไม่พอต่อการเล่มเกมครับ กะจะถอยสัก 1-2G ถ้าราคาไม่ต่างกันมากครับ

ใช้ของยี่ห้อไรดีครับ ว่าจะไปที่พันทิพ กรุงเทพฯ แต่กลัวโดนของปลอมมากครับ แนะนำราคาด้วยนะครับ
ปล. ความเร็วบัสเค้าเช็คกันยังไงเหรอครับ ผมยังไม่รู้เลยว่ายี่ห้อแรมที่ผมใช้คือยี่ห้ออะไร เร็วบัสเท่าไหร่ ไม่ค่อยรู้เรื่องฮาร์ดแวร์เท่าไหร่ครับ เพราะเพิ่งถอยมาครบปีครับ เลยถอดไม่ได้ แงะไม่ได้เพราะอยู่ในประกันครับ ตอนนี้หมดประกันล่ะ ผมจะถลุงออกมาล่ะครับ อิอิ

ขอบคุงครับ