คือผมเล่นดอทเอ เคาเตอ แบทเทิลฟิลอะครับ

เวลาเล่นดอทเอ เล่นไปซักพัก มันจะกระตุกเป็นจังหวะๆสม่ำเสมอเลยครับ(เล่ยแบบ single ก็เป็น) ไม่มีหยุด
ส่วนเวลาเล่นเคาเตอไปนานๆ มันก็เดินปกติ จู่ๆก็เดินเร็วเดี๋ยวก็เดินปกติ เปนเรื่อยๆครับ 2-3 วิเป็นที

แบทเทิ้ลฟิล เข้าเล่นออนไล มันก็ขาดการเชื่อมต่อเซอเวอตลอด ช่วยทีครับ
แต่เวลาเล่น ไบโอชอค แบทเทิ้ลฟิลปกติ รู้สึกไม่ยักเจอปัญหาอะครับ
คอมผมพึ่งซื้อมา 2 เดือน เสปค gf 8600 gt
ram 667 2 gb
cpu amd 4400+ x2
asrock nf6g VSTA
enermax 350 w ครับ
formatแล้ว ลงไดรเวอไหม่แล้ว ก็ยังเหมือนเดิม ช่วยทีนะครับ มันเกี่ยวกับอะไร ขอบคุณครับ