overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: prostreet เวลาเข้าโคงรถมันจะชลอ มันเป็นเเบนี้หรอคับ

OverclockZone Member

Default prostreet เวลาเข้าโคงรถมันจะชลอ มันเป็นเเบนี้หรอคับ

คืออมันเป็นแบบนี้อยู่แล้วหรอคับ ไม่มันเลยอะ

หรอว่าต้องแก้ที่ไหน

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

แบบนี้ อะแบบไหนละงับ ==a

ก็หัวข้อไง รถมันจะชลอเวลาเข้าโค้งอะคับ

พระราม 2 เอกชัย-บางบอน บางขุนเทียน

ผมเล่นบน play2 ก็เป็นครับ ปิดหมดระบบช่วยรถไปหมดแล้วก็ยังเป็นอยู่ ภาพนี่ไม่ได้เรื่องเลยเล่น carbon หรือ nfs under2 ยังมันซะกว่า ภาพดีกว่าด้วย ภาคนี้เล่นแล้วไม่ได้เรื่อง ..............

OverclockZone Member TerrorORC's Avatar

ปิดพวกตัวช่วยครับ
    ถ้าเป็นภาษาไทยก็ ตัวช่วย > เกมเพล์ > โหมดต่าง ๆ ที่เราต้องการให้เปิดอะไรหรือปิดอะไรก็สุดแต่ความชอบเลยครับ

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

ผมเล่นแล้วรู้สึกเซ็งมากๆเลย
    เมนูเข้าไปยากมากๆ
    คิดดูนะครับ ผมซื้อมา 300 บาท
    ลงเล่นได้ 2 สนามเลิกเล่นละงับ

พระราม 2 เอกชัย-บางบอน บางขุนเทียน

Quote Originally Posted by TerrorORC View Post
    ปิดพวกตัวช่วยครับ
    ถ้าเป็นภาษาไทยก็ ตัวช่วย > เกมเพล์ > โหมดต่าง ๆ ที่เราต้องการให้เปิดอะไรหรือปิดอะไรก็สุดแต่ความชอบเลยครับ
    ผมก็ทําอย่างที่ท่านบอกนั่นแหละครับ ก็ยังเป็นอยู่ .............

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

หาพวก GTR2 มาเล่นสิ....ลงสนามทีนึง 37 คัน แข่งกันมันส์มักๆ........

OverclockZone Member หมวยZa's Avatar

ถ้ารถขับหน้า เวลาเข้าโค้งมันจะอัดไม่ค่อยขึ้นนะคะ

OverclockZone Member gobgab's Avatar

ใช่ครับ รถขับหน้าเวลาเราหักล้อเลี้ยว ความเร็วจะลดครับ
    ลองหารถขับหลัง หรือขับ4 ใช้ดูครับจะดีก่า

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

จากที่ไปลองมาเมื่อกี้ ให้ ปรับ Gameplay เป็น แบบ king (ราชา) ครับ

เวลาเข้าโค้งมันจะไม่ชลอเอง

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

แบบไหนของผม มันก็ชะลอเองหมดแหละครับ
    จาก 300 กว่า kmh มาเหลือแค่ 140 - 150 เองครับ !!
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ต้องค่อยๆเลี้ยวคับ ไปหักมันก็ลดฮวบสิฮ่ะ

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ค่อยๆ ก็แหกโค้งครับ บ๊ายบาย !
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

เขาเน้นความสมจริงมากขึ้นครับ ไม่ใช่ทำอะไรๆก็เร็วปรี๊ดตลอด

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

Quote Originally Posted by armyman View Post
    หาพวก GTR2 มาเล่นสิ....ลงสนามทีนึง 37 คัน แข่งกันมันส์มักๆ........
    ตามนี้ครับ ยิ่งมาเร็วๆนะไม่ทันได้เลี้ยอ่ะ กำแพงเต็มๆ!!

OverclockZone Member nine8668's Avatar
    ม.หัวเฉียวบางนาตราดหรือลาดกระบัง

Quote Originally Posted by armyman View Post
    ชื่อเกมส์อะไรหรอครับอยากหามาเล่นมั่งอะ

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

Quote Originally Posted by nine8668 View Post
    ชื่อเกมส์อะไรหรอครับอยากหามาเล่นมั่งอะ
    ชื่อเกมเลยครับ GTR2 ของค่าย Simbin ได้ยินชื่อก็รู้แล้วว่าเป็นแข่งรถแนวไหน เพราะมันคือ Racing Simulationครับ ทุกอย่างสมจริงสุดๆ แล้วสนุกมากๆถ้าใช้พวงมาลัย

OverclockZone Member K8's Avatar
    คุกมืดใต้โรงงานAMD

เปลี่ยนความยากเป็นโหมดราชา และปิดตัวช่วยทั้งหมดครับ รับรองไม่มีการเบรคเวลาโค้งแรงๆแน่นอน คราวนี้แหละมันส์
    เพราะล้อจะตอบสนองต่อพื้นถนนตามจริง ใช้ขับสี่ หักแรงๆตามโค้งหักศอก แรงจัดจนบางล้อฟรีทิ้ง

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

ปิดตัวช่วยทิ้งงับ มะกดก็มะชะลอแน่นอน อัดกำแพง มาแล้ว ลืมดูเลี้ยว >.<"

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks