Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 256 กับ 512 ต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 256 กับ 512 ต่างกันมากไหม

ผมจะซื้อรุ่นนี้และตัดสินใจและ แล้วเมมมานมีผลอะไรมากไหม
    ยี่ห้อไรแจ่มสุดครับ
    Last edited by theanchai056; 5 Dec 2007, 22:31:18.

512 มีขายแล้วเหรอครับ ที่ Pantip น่ะ

Comment

เป็นผมถ้าจะเล่น 3850 512MB สู้เล่น 3870 ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

จริงของคุณ _d นะ

เออ คุณ _d ครับใช้ AMD อยู่ป่าว หรือว่าย้ายค่ายแล้วครับ

Comment

ต่างกันหน่อยครับ resolution เยอะๆครับผม เช่นที่ 1600*1200 เจ้า HD3850 512 MB fps จะมีแนวโน้มลดลงน้อยกว่าเมื่อเทียบกับที่ resolution ต่ำๆครับ
          แต่อย่างที่คุณ __d ว่า ถ้าเล่นรุ่น 512 MB เล่นเจ้า HD3870 ไปเลยดีกว่า

Comment

Originally posted by Venus1 View Post
            จริงของคุณ _d นะ

เออ คุณ _d ครับใช้ AMD อยู่ป่าว หรือว่าย้ายค่ายแล้วครับ
            อยากจะร้องเพลง ติ๊กชิโร่ ให้ฟังแทนคำตอบจริงๆเลยครับ
            รัก ไม่ยอม เปลี่ยนแปลงงงงง

ฮ่าๆๆ

Comment

ตามท่านdเลย

เล่น3850 512 เล่น3870 เลยดีกว่า

Comment

3850 512 มัน 7000 ก่าในเวป น่ะ แต่ 3870 นี้ 9000 กว่าเลยน่ะ

มันต่างกัน ก็ 2000+- อะครับ

แต่ 3850 256 มัน 6000กว่าๆ แพงกว่ากัน 1000เอง จะเอาไงดี

ผม คนนึงก็กำลัง จะซื้ออยุ่ อีกอย่าง ขึ้นกรุงเทพได้ไม่นานด้วย คิดถึง บ้าน

ช่วยแนะนำทีเถอะครับ ขอร้อง วันนี้ จะรอดู จน เกือบเช้า ช่วยด้วยน่ะครับ

ผมเข้า กรุงเทพได้ไม่บ่อย

Comment

เล่นกับจอ ขนาดเท่าไรละครับ

Comment

22"2232gw อะครับ

cpu 2140
                    ram 1 g

Comment

ก็ไม่ต่างนะครับ ถ้าไม่ใช้จอใหญ่มากๆ
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เราว่าเล่น 3870 ไปเลยดีกว่านะ ร้าน hwh 8700฿ เองนะ รวมภาษี 7% แล้วด้วย

Comment

อ่าหรอครับ งั้น ก็ สอย ตัว 256 โลดเลยอะดิครับ

ว่าแต่ พันทิพย์ เปิดกี่โมงกันหรอกครับ

ครั้งแรกที่จะไปน่ะครับ บ้านนอกเข้ากรุง

พอดี น้าไปทำงาน ก็ว่าจะขอติดรถไป แล้วไปต่อแท๊กซี่ไป

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            เล่นกับจอ ขนาดเท่าไรละครับ
                            17 ครับ crysis อิอิ

Comment

Originally posted by dryiceteam View Post
                              อ่าหรอครับ งั้น ก็ สอย ตัว 256 โลดเลยอะดิครับ

ว่าแต่ พันทิพย์ เปิดกี่โมงกันหรอกครับ

ครั้งแรกที่จะไปน่ะครับ บ้านนอกเข้ากรุง

พอดี น้าไปทำงาน ก็ว่าจะขอติดรถไป แล้วไปต่อแท๊กซี่ไป

ร้านส่วนมาก เปิด 11.00 น.-12.00 น.ครับ

Comment

Working...
                              X