Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3:เจาะลึกเรื่องที่คุณไม่รู้ [ตอนที่2ต่อจากปี2006]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม..

Comment

Originally posted by scopion123 View Post
      ตามนั้นคับ สาวก Final-Fantasy เล่นมาทั้งหมดทุกภาค จบแต่ละภาคมันภูมิใจและมีความสุขจริงๆ
      อยากเล่น Final-Fantasy XIII มากๆ เห็นภาพแล้วขนลุกเลย (ยังกะดูหนัง Animation)
      FF XIII มันเป็น RPG หรือ Action-RPG ครับ เห็นวิดีโอแล้วท่าจะมัน

Comment

เหอๆ แพงงงง่าเมื่อไหร่ราคาจะตก

Comment

อยากเห็น จขกท. เปิดหน้า terminal แล้วสั่ง lspci ให้ดูหน่อยครับ ? ด้วย Root Grant นะ

ลง Yellowdog ได้ แปลว่าไม่ธรรมดา ต้องคล่อง linux แล้วชิมิครับ ?

คำสั่งบน linux อะไรเอ่ย ที่ใช้เหมือนกับ dir บนดอส/CMD ? ถ้าตอบได้ จะเริ่มเชื่อนิดๆ

Comment

รูปนี้เหมือนสารที่ผม วิจัยเลยวุ้ย...

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post
              FF XIII มันเป็น RPG หรือ Action-RPG ครับ เห็นวิดีโอแล้วท่าจะมัน
              เป็นเเนว RPG ครับ เเต่จะเเฝงฉาก Action มันส์ๆมาด้วยครับ ยิ่งภาค 13 นี่ รู้สึกจะเน้น Action มากยิ่งขึ้นนะครับ เเต่รู้สึกว่าก็ยังคงเอกลักษณ์ความเป็นเเฟนตาซีของ FF ไว้อย่างครบถ้วนครับ

ตัวอย่างเกม Final Fantasy 13 ที่กำลังจะออกครับ มาเเบบ MV เลย
              http://video.mthai.com/player.php?id=13M1174185386M0

ภาพด้านล่างนี่เป็นฉากในเกมเลยนะครับ ไม่ใช่ฉาก CG หรือ คัทซีนใดๆ ทั้งสิ้นครับ
              Attached Files
              Last edited by hoomupoo; 6 Dec 2007, 10:25:39.

Comment

http://www.ps3-hacks.com/

วิธีม็อดต่างๆนาๆ สำหรับคนใช้เพลย์สาม
                ปล. ชอบเครื่องเพลย์ แต่ชอบจอยเอ็กบ็อก

Comment

คอนโทรลเลอร์ของ XBOX ตำแหน่งปุ่มนี่ลอก PS มาเกือบหมดเลยครับ
                  เจอจังๆตอนเล่น PES 2008 นี่แหละ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                    เหอๆ แพงงงง่าเมื่อไหร่ราคาจะตก
                    ราคาตกแสดงว่าพังคะ อ้อไม่ใช่ แฮะ ๆ

Comment

ใกล้ปีใหม่แล้ว กลับตัวกลับใจยังทันนะ.

Comment

พวกคุณๆ ด่่าเจ้าของกระทู้ เรื่องอะไรกัน ผมไม่เข้าใจ
                        เกรียนเรื่องไรหรอ ผมไม่เห็นว่าเค้าจะมีความผิดตรงไหนเลย

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                          พวกคุณๆ ด่่าเจ้าของกระทู้ เรื่องอะไรกัน ผมไม่เข้าใจ
                          เกรียนเรื่องไรหรอ ผมไม่เห็นว่าเค้าจะมีความผิดตรงไหนเลย
                          กลับไปดูประวัติเขาหรือยังครับ

ลอง ค้นหาดูนะครับ กระทู้ที่ Member เจ้าของกระทู้ี้เคยโพสท์ไว้
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แต่นี่มันก็จะปีใหม่แล้ว อภัยให้กันเถอะคับ คนไทยด้วยกันเองยังจะทะเลาะกันอีก
                            ถ้าสมัยปีที่แล้ว จขกท.เกรียนจริงๆ เชื่อเถอะ ว่าปีนี้เค้าโตขึ้นแล้ว หายเกรียนแล้วล่ะ โน๊ะะ....

Comment

55555+ เข้ามาขำด้วยคนคะ กร้ากๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by The MOO View Post
                                ผมไม่มีเครื่อง PS3 นะครับ แต่สนใจจะซื้อมาเล่นครับ มีปัญหาว่าน้องผมมันมี XBOX แล้วเวลาเล่นเกมส์แล้วเสียงพัดลมมันดังมากเลยครับ PS3 จะเป็นอย่างนั้นมั๊ยครับ
                                เสียงพัดลมของ PS3 ไม่ดังกวนใจอะไรขนาดนั้นนะคับผม >.<" ถือว่า มันไม่ถึงกับรบกวนดีกว่าคับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X