Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD2600XT DDR4 vs NVIDIA GF 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD2600XT DDR4 vs NVIDIA GF 8600GT

----------------------
    ใครรักตัวไหน ช่วยหาข้อมูลมาเปรียบเทียบทั้ง 2 ตัวนี้ว่า
    ตัวไหนแรงกว่ากัน
    อยากรู้ว่าตัวไหนมันดี+คุ้มกว่า จริงๆ
    ----------------------

ATI HD2600XT DDR4 vs NVIDIA GF 8600GT

สำหรับข้าพเจ้าดูหนังก็ 2600XT เล่นเกมส์ก็ 8600GT

Comment

มีกระทู้เปรียบเทียบ Spec ไว้แล้วครับลองหาดู

ความจริง2ตัวนี้ไม่ต่างกันเลยนะครับ

แต่ผมเชียร์ 2600XT เพราะซิงค์สวย ก็เท่านั้น ^_^

Comment

เดี๋ยวรอพี่เลี้ยงมาให้น้ำทั้ง2มุมก่อนเน้อ ค่อยขึ้นชกกันรอบที่............(รอบเท่าไหร่แล้วหว่า)

Comment

จำไม่ได้เหมือนกันง่ะ ชกรอบเท่าไรแล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
            เดี๋ยวรอพี่เลี้ยงมาให้น้ำทั้ง2มุมก่อนเน้อ ค่อยขึ้นชกกันรอบที่............(รอบเท่าไหร่แล้วหว่า)
            7 แล้ว

Comment

ไมค์ ไทสัน กับ อีเวนเด่อ โฮเลฟิล มีทางเดียวที่จะชนะต้องกัดหู

Comment

ยกไห้ 8600GT
                2600XT ดูหนังสวยก็จริงแต่ถ้าเล่นเกมส์ไม่ลื่นเท่า 8600GT

อีกอย่างเรื่องดูหนัง ตาไครตามันครับ สำหรับผมผมชอบ Ati น่ะ แต่ในกรณีนี้

ดูหนัง เหมือนๆกัน เพราะถ้าถามว่า 2600 กับ 8600 อันไหนดููหนังดีก็ต้องมี ทั้ง สาวก 8600 กับ 2600 มาถกกัน

เล่นเกมส์ ไม่ต้องถก 8600 แน่นอน

Comment

ไม่ใช้ว่า
                  2600XT จะเล่นเกมส์ไม่ได้
                  8600GT จะดูหนังไม่ได้นะครับ
                  ทำได้เหมือนกันแต่จะเด่นไปคนละด้าน เหมือน
                  เบคแฮ่มเปิดบอลเก่ง กิ๊กเลี้ยงเก่ง แต่ก็ช่วยให้ทีมชนะได้ทั้งสองคน

Comment

Originally posted by musasi View Post
                    ไม่ใช้ว่า
                    2600XT จะเล่นเกมส์ไม่ได้
                    8600GT จะดูหนังไม่ได้นะครับ
                    ทำได้เหมือนกันแต่จะเด่นไปคนละด้าน เหมือน
                    เบคแฮ่มเปิดบอลเก่ง กิ๊กเลี้ยงเก่ง แต่ก็ช่วยให้ทีมชนะได้ทั้งสองคน
                    แต่ 2600XT กับ 8600GT อยู่ทีม(บอร์ด)เดียวกันไม่ได้ซะด้วยสิ
                    เพราะมันต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ
                    Last edited by ryudia; 6 Dec 2007, 14:07:07.

Comment

Originally posted by ryudia View Post
                      แต่ 2600XT กับ 8600GT อยู่ทีม(บอร์ด)เดียวกันไม่ได้ซะด้วยสิ
                      เพราะมันต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ
                      เห็นทีต้องเลือกคนไดคนหนึ่งละครับ ต้องดูองค์ประกอบทีมด้วยดิ
                      งั้นผมเลือก สุรีย์(ออนบอร์ด) เลยได้ป่าวเน้นบอลถ้วยก็พอ

Comment

ให้ 8600gt ดีกว่าเล่นเกมส์กับดูหนังก์สวยเหมือนกันด้วยเพราะมี pure video HD ในGpu เหมือนกัน แต่ไงก็ราคาสบายกระเป๋าทั้งคู่

Comment

Working...
                        X