Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ overclock HD3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ overclock HD3850

ถามเรื่องการ overclock HD3850

clock ใน CCC

หน้า ati overdrive เรยใช่ปะครับ ลากเอาเรยใช่ปะครับ

ผม 4400+ m2n-e

ควรลากไว้เท่าไรดีครับ

ไม่มีซิงค์ ใหม่

แล้วถ้ามีซิงค์ใหม่ ลากไปเท่าไร

ผมไม่รู้เรื่องเรย - -ช่วยแนะนำทีครับ

เดิมเล่นเกมส์ 80 องศา ลงกดดู ก็ 90 องศา เร่งหาซิงค์เปลี่ยนด้วย

Comment

ลากไม่ควรเกิน 700/900 เดี๋ยวมีแฮงค์

Comment

ขอบคุงงับ

Comment

Originally posted by pakaho View Post
          ลากไม่ควรเกิน 700/900 เดี๋ยวมีแฮงค์
          ไม่แฮงค์ แต่ร้อน 90 องศา ครับ พี่น้อง กำลังเล็งๆ พัดลม

Comment

Working...
          X