Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลมบอร์ใช้อะไรบ้างงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลมบอร์ใช้อะไรบ้างงับ

พิมพ์ชื่อกระทู้ตก -..- (ชอบพิมพ์ตกประจำเลยขนาดจิ้มดีดนะเนี่ย)

คือนี่เป็นการเคลมของครั้งแรกในชีวิต(ทั้งที่อยู่กับคอมมาหลายปี)
    จะเอา AN-M2 ไปให้เค้าดูหน่อยว่าเป็นอะไรไหมเพราะอย่างอื่นมันปกติ
    ผมต้องเอากล่อง สายแพ ไปด้วยไหมเนี่ย -..-

เอาไปแต่บอร์ดครับ

Comment

เอาบอร์ด กับ ฝาหลัง 2 อย่างครับ ไปแค่นั้นครับ บางบริษัทต้องเอาฝาหลังไปด้วยแต่ส่วนใหญ่เอาแค่บอรืดไปอย่างเดียว

Comment

คอมเครื่องที่ผม ซื้อมา นี้ อายุ 2 เดือน เมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมาครับ

เคลมของไปแล้ว 3 อย่าง

1.P5KC
        2.8800GTS
        3.A-55GA 550w

ภายใน 2 เดือนครับ !!

PS. เอาอุปกรณ์ที่มากับเมนบอรน์ดไปให้หมดครับ เผื่อเจอร้านเรื่องมาก
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ว่าแต่ฝาหลังนี่คือหลังเคสเหรอ ?

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            คอมเครื่องที่ผม ซื้อมา นี้ อายุ 2 เดือน เมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมาครับ

เคลมของไปแล้ว 3 อย่าง

1.P5KC
            2.8800GTS
            3.A-55GA 550w

ภายใน 2 เดือนครับ !!

PS. เอาอุปกรณ์ที่มากับเมนบอรน์ดไปให้หมดครับ เผื่อเจอร้านเรื่องมาก

พังบ่อยขนาดนี้ไฟที่บ้านท่านมีปัญหารึเปล่าครับ

Comment

ถ้าอยากเปลี่ยนรุ่น เตรียมอุปกรณ์ไปให้ครบ แต่ถ้าเอารุ่นเดิม เอาไปแต่บอร์ดก็พอ

Comment

----------------------------------------

อยากเคลมได้เร็วต้องใช้เบอร์โทรน้องเมียด้วยครับ

Comment

Originally posted by junex View Post

----------------------------------------

อยากเคลมได้เร็วต้องใช้เบอร์โทรน้องเมียด้วยครับ
                  AHHH I SEE I SEE
                  ปล.ผมมีแต่เบอร์ผู้ชายนะ

Comment

เคยเครม msi สมัยอยู่กับ Com7 เอาแต่บอร์ดไปครับ และได้ของเลย(โทรไปถามก่อนว่ามีหรือเปล่า) ตอนกลับได้ทั้งกล่องอุปกรณ์บันเดิลครบเซ็ตด้วย แหล่มจริง ๆ

Comment

เอาแต่บอร์ดไป ควรไปที่สำนักงานใหญ่ รอได้เลย เร็วมากทันใจดีครับ

Comment

Working...
                      X