Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Mini Psu มันมีแบบ Watt เต็มขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Mini Psu มันมีแบบ Watt เต็มขายมั้ยครับ

Mini Psu อ่ะครับ มันจะเล็กกว่า Psu แบบปกติอ่ะครับ

อยากรู้ว่ามันมีขายแบบ Watt เต็มมั้ย Jedi TK มีขายหรือเปล่าครับ

พอดีเครื่องเก่าช่องใส่ Psu เล็ก ขี้เกียจซื้อเคสใหม่ (การ์ดจอ Onboard ไม่น่าจะกินไฟมาก)

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ผมก็อยากรู้ครับ

Comment

อืม เท่าที่ผมเคยเห็นมา พวก Mini PSU เนี่ยมันก็มาแบบ Watt เต็มอยู่แล้วนะครับ

แต่มันก็ตามขนาดตัวมันล่ะ 200 250 280 เคยเห็นไม่เกินเนี้ยครับ(เห็นแว๊บๆ300ก็น่าจะมีแต่ไม่เฟริม)

พวกร้านใหญ่ๆคงไม่มีครับ ที่ผมเคยเห็นก็พวกร้านขายซากอะไรประมาณเนี้ยครับ ของใหม่คงหายาก+แพง ^_^

Comment

ถ้าใช้พวกการ์ดจอ Onboard ธรรมดาไม่มีอุปกรณ์ไรมาก็ใช้แบบธรรมดาก็ได้นี่ครับ ไม่จำเป็นจะต้องเอาแบบวัตตต์เต็มครับ

Comment

หาดูแถว พันธ์ทิพย์ ชั้น 4 นะ ลองสอบถามดู

Comment

Working...
            X