Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซพ เกมส์ Copany of Hero อยู่ตรงไหนหาไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซพ เกมส์ Copany of Hero อยู่ตรงไหนหาไม่เจอ

จะลงวินโดวไหม่แต่เล่นค้างไว้ไม่อยากเล่นไหมครับ

C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Games

ตามนั้นครับผม

ผมถามมั่ง ผมเล่น V.1.0 ต้องการอัพแพท เป็น 1.4

โหลดแพทมาแล้วแต่อัพไม่ได้ มีวิธีแก้มั้ยครับ

ปล. แผ่นก๊อปครับผม

Comment

ผมถามมั่ง ผมเล่น V.1.0 ต้องการอัพแพท เป็น 1.4

โหลดแพทมาแล้วแต่อัพไม่ได้ มีวิธีแก้มั้ยครับ

ปล. แผ่นก๊อปครับผม
      ตอนลงครั้งแรกก็ไม่ต้องลงแครกสิคับ อัพแพทก่อนแล้วค่อยหาแครกของแพทนั้นมาลงทีหลัง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X