Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไวรัส เทพ!!! ใครเคยเจอช่วยบอกกล่าวหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไวรัส เทพ!!! ใครเคยเจอช่วยบอกกล่าวหน่อย

สวัสดีครับ

เมื่อคืนนั้งเล่นอยู่เพลินๆ เข้าเวปไปเรื่อยๆ

จากเวปเครื่องเสียง โยงไปถึงเวป bosethailand ( ลองเซิร์ดที่ google คำว่า bosethailand เลยครับ จะเห็นไรดีๆ)

แล้วก็นะครับ พอเข้าเวปนี้เสร็จก็กดจะไปดูโน้น ดูนี่

พรึบ!!!!!!!!!

ชิบหาย จอดำ พร้อมขึ้น warning !!! เครื่องลงโปรแกรมชิบหายเองหมดเลย แล้วมันก็สแกนไดร์ตามมา

ตอนนี้ งง ครับ อะไรวะ อะไรวะเนี้ย มายังไงเว้ย

ตั้งกะเล่นคอมมาไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อนเพราะที่เครื่องก็ใช้ตัว Kaspersky กันไว้อยู่แล้วไม่เคยมี เด็กแว๊น เด็กเวนที่ไหนจะมาเข้าเครื่องซักที

เอาละเว่ยมันสแกน ขึ้น warning นั่งดูอยู่นาที สแกนไรวะ (IMG:style_emoticons/default/154218d4.gif) (ดูทำไมวะเนี้ยกุ)

มันสแกนด้วยโปรแกรมเหมือนจะกันไวรัส ไอ๋หย๊าไม่เคยลงตัวนี้ไว้นี่หว่าอิ๊บอายแล้ว มันเอาแล้วแน่ๆ

ไอ่ผมก็ ปิดเร้าเตอร์

ทุกอย่างพังหมด 55555555+

เน็ตเนตเข้าไม่ได้

windows เรียบร้อย prison break ver com แต่ออกไม่ได้เส้นทางปิดตาย

กดไอ่โน้นพัง ไอ่นี่พัง ไฟวอลวินโดว์ดับ

ip เซตไม่ได้

กำ ของ กุ ชีวิต โปรแกรมหายหมดทุกอย่างในไดร์ c ต้องโดนลบแน่ๆ

มันอะไรจะขนาดนั้น นี่มันไวรัสหรืออะไรวะเนี้ย

ไม่ทันแล้วครับ

พัง ครับ พัง

format ลูกเดียวพร้อมลงโปรแกรมกันอิ๊บอายวายป่วง

ย้อนกลับมาตอนโดนผมได้ restone กลับไปก่อนหน้าโดน

หึหึ

สุดยอด ไวรัส กลับไปแล้วก็เหมือนเดืม มันไปลบอะไรไม่รู้พังเหมือนเดิม เวง อะไรมันจะเทพขนาดนั้น

ช่วงนี้ เข้าเวปนี่รักษาตัวนิดครับ

มันจะขึ้นมา warning มุมขวาล่างจอ ซักพักสแกน แปบเดียวพัง

ลงใหม่ลูกเดียว

เอาละ ที่ผมมาพิมพ์อยู่ตอนนี้ก็ ครับ ลงอะไรๆ มาเรียบร้อยละ

ใครเห็นอะไร warning มุมขวาล่างละก็ กด รีต๊าด ไม่ต้องรอช้าเลยครับไม่งั้นไปโรงเรียนเดียวกับผมแน่

โอ๊ยๆ ไปแล้วครับ แค่นี้ละ ขอบคุณครับ
    --------------------------------
    เครดิต:dvdgameonline.com

คัดลอกมาจาก dvdgameonline ครับ
    ไอ้ตัวเนี๊ย ทำไมมันน่ากลัวจัง เลยนำมาบอกเล่ากันไว้ครับ
    สำหรับใครเจอมาแล้ว แนะนำประสบการณ์ก็ดีครับ

Comment

...

Comment

ไอ โหด ง่ะ

Comment

ProgramมันScan ไม่จบเเล้วไปปิดเครื่องเลยเป็นเเบบนี้อะป่าว

Comment

ทำไมมันเลวร้ายจัง - -

Comment

Working...
            X