Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซยนลงวินโดวส์ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซยนลงวินโดวส์ช่วยทีคับ

คือผมใช้ hp 2518tu เปลี่ยนจากวีสต้ามาใช้ xp เพราะมันแฮงค์อะคับแต่ใส่แผ่นไปแล้วมันไม่เห็นsata อะคับ แต่ถ้าใส่แผ่น vista ไปมันจาเห็นนะคับ หรือมันไม่ให้ลง xp อะคับ หรือไม่แผ่นไม่สมบูรณ์หรือป่าวคับ หรือถ้าผู้ไดรู้ว่าแผ่นเอ็กพีแผ่นไหนที่ทำให้ hp รุ่นนี้เห็น sata ได้ แล้วก็ขอไดร้เวอร์ด้วยนะค้าบ กรุณาด้วยค้าบบบบบ

Dark v6-7 ครับลงผ่าน

Comment

เล่น SP2 ตัวเดิมๆก็แจ่มแว้ว

Comment

ช่วยหน่อยค้าบพี่น้องค้าบ

Comment

thanksss

Originally posted by nayaom09 View Post
          Dark v6-7 ครับลงผ่าน
          ใจมากมายคับเดวจาลองดูคับ

Comment

Working...
          X