Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Macpro หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Macpro หน่อยคับ

คือว่าผมกำลังจะซื้อ macpro ใช้ เรียนในด้าน Graphic
    อยากทราบว่ามันลงเกมออนไลน์ได้เป่าคับ รบกวนบอกหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

ได้บางเกมส์นะครับ
    ส่วนผม สลับ windows ก็เล่นได้หมดครับ

Comment

ลงวินโดวส์แล้วลงเกมส์บนวินโดวส์ก็เล่นได้แล้วครับ

จริงๆถ้าแค่ใช้เรียนก็ซื้อ imac ได้แล้วนะครับ ประหยัดไปได้เยอะเลยครับ แต่ถ้าเงินเหลือก็ซื้อไปครับ แรงดี อิอิ

Comment

ขอบคุงคับผม ^^

Comment

จริงๆ ด้วยครับ
          ถ้า graphic & เล่นเกมส์ ทั่วไปใช้ iMac ได้ เพิ่มแรมเอาครับ...
          แต่ถ้าไม่เล่นเกมส์ ทำงาน graphic อย่างเดียวก็ใช้ PM G4 ยังได้เลยแถมราคายังประหยัดได้อีกโข
          แล้วไปเล่นเกมส์เครื่อง PC เอาแทน...

Comment

Working...
          X