Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เข้ามาตอบหน่อย รอบนี้ไม่รีบครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เข้ามาตอบหน่อย รอบนี้ไม่รีบครับ อิอิ

ลำโพง saag pentas-02 บวกกับ sound card CT4810 เป็นไงบ้างครับ พอดีงบน้อย พอถูไถได้ป่าวครับ

ลำโพง saag pentas-02 ไม่เปิดเพลงมันจะดัง จี่...........................จี่ ยิ่งเร่งเสียงมันยิ่งดังเป็นปกติป่าวครับ

sound card CT4810 พอใส่แล้วคอมมันเห็นเลยอะครับไม่ต้องลง Driver หรอครับ แล้วถ้าลงจะมีอ๊อฟชัน ไรเพิ่มเติมหรือป่าวครับหรือลงไม่ลงเหมือนกัน แล้วจะหาDRIVERได้จากใหนอะครับ

หลายคำถามไปหน่อย ไว้กระทู้เดียวจะได้ไม่เปลืองครับ
    ขอบคุณ ล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับผม

ง่าตั้งนานแล้วยังม่ายมีครัยตอบเลย งั้นเปลี่ยนเป็นรีบเหมือนเดิมดีก่าครับ

Comment

ดันให้คับ~~~~~~^%#$$*(()*()_)CX SSAS!@!ASAS.*-/*/

Comment

ง่า ยังไม่มีครัยมาตอบเลย ช่วยๆกันหน่อยน้าครับ

Comment

ไม่รีบไม่มีคนตอบซะงั้น ช่วยดัน ๆ

Comment

sound card CT4810 พอใส่แล้วคอมมันเห็นเลยอะครับไม่ต้องลง Driver หรอครับ แล้วถ้าลงจะมีอ๊อฟชัน ไรเพิ่มเติมหรือป่าวครับหรือลงไม่ลงเหมือนกัน แล้วจะหาDRIVERได้จากใหนอะครับ

ลงไดร์เวอร์เพิ่มก็จะดีครับ แต่ ผมเคยไช้ ปรับอะไรไม่ได้เลย เสียงมันก็ กรุ๊งกริ้งๆๆๆ เบสไม่ค่อยมี
            แค่เอามา+กะ saag 8s หาเบสไม่เจอ เสียงแสบหูได้ใจมาก
            +กะ sbs 370 เบสนัวมาก

รวมๆผมว่าดีกว่า ออนบอร์ด นิสๆ (มั๊ง)
            แต่ลองลง หาโปรแกรมปรับ EQ เพิ่มดูครับ มีที่ท่าน เรือรบแนะนำ โปรแกรม 10แบรน EQ คงจะทำไห้ดีขึ้นนะครับ
            (แต่ราคามันถูกมากจริงๆอ่ะ )

Comment

Working...
            X