Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ i-pod จากอเมริกา จะต่อไฟในไทยได้ป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ i-pod จากอเมริกา จะต่อไฟในไทยได้ป่ะคับ

ซื้อ i-pod จากอเมริกา จะต่อไฟในไทยได้ป่ะคับ โว้ล ไฟมันไม่เท่ากันหรือเปล่าหรือไงอ่ะคับ ใครทราบบอกผมหน่อย

มันไม่ได้ต่อโดยตรง ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ปรับไฟจ่ายตามที่มันต้องการใช้ก็จบ

ที่เขากลัวเรื่องไฟไม่เท่ากันจะเป็นพวกที่ต้องต่อตรงกับไฟบ้านเเล้วใช้งานอย่างหลอดไฟมากกว่า เอามาต่อใช้เเล้วมันระเบิด ต้องเลือกต่อเป็นคู่จึงจะไปได้

Comment

มันมี หม้อแปลงก้อ ok แย้วก๊าป มันก้อแปลงไฟ ให้ก๊าป

Comment

ถ้าชาตไฟใช้ตัวUSB Power Adapterครับ ใช้ได้หมด มันมีหัวปลั๊กอยู่

Comment

ใช้ได้หมดเลย ทั้ง usb หรือ ที่ชาจไฟบ้าน

Comment

Working...
          X