Announcement

Collapse
No announcement yet.

รันโปรแกรม Orthos แล้วมันขึ้น....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รันโปรแกรม Orthos แล้วมันขึ้น....

แบบในรูปอ่ะครับมันหมายความว่าไงหรอครับ
    Attached Files

ไอ้ แดงๆ ว่า Paging ใช่ไหมครับ ปกติครับท่าน

จะไม่ปกติก็ต่อเมือ แสดงข้อความ error หรือ แดงเถือกทั้งหน้าน่ะครับ
    Last edited by big_1981; 2 Sep 2008, 14:18:58.

Comment

ตอนแรกไม่มีอ่ะครับพอทำไปทำมาดันมีเลยงง

Comment

สัญญาณว่าไฟไม่ค่อยพอ แต่ก็เห็นเป็นชัวโมงไม่เห็นเป็นไร (แอบไปดูตอนเขารันมาอะนะปกติผมไม่ค่อยชอบ รันมัน รุ้สึกสงสารไม่รุ้)

Comment

Working...
        X