Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of War กระตุกจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears of War กระตุกจังครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ใช้ 226BW ครับ
    ทุกอย่างปรับกลางหมดครับอยากรู้จังเป็นเพราะอะไร
    spec
    Last edited by arnu_a; 17 Aug 2008, 21:24:07.

บางทีก็ปรับ High เล่นได้ บางทีกระตุกต้องลดมา Med งงกับเกมส์ สงสัยเเคล็กยังไม่ดีพอ

Comment

งวดนี้เราโดน ATI วางยาครับ ผมบางทีก็เป็นครับ แต่ปิดแล้วเปิดใหม่มันก็หาย เพราะผมยังเปิดสุดDX10ได้เลย 8800 ไม่มีปัญหาอยู่แร้ว

Comment

rep จอมันสูงอ่ะครับ ถ้ากระตุก คงต้องทำใจมั่ง

Comment

Working...
        X