Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาAthlon 64 3000+ ขึ้นเหรอเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาAthlon 64 3000+ ขึ้นเหรอเนี่ย

เมื่ออาทิดก่อนดูราคายัง 3,090อยู่เลยอ่ะ

??

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html
      ตามlinkนี้นะครับถ้าผมจำไม่้ผิดอาทิดก่อน3,090อาทิดนี้3,590แล้วไมขึ้นเยอะจังไหนว่าจะลดนะเนี่ย

Comment

ของAMDขยับราคาขึ้นน่าใจหายเลยครับ เป็นแทบทุกรหัสเลย ทั้งคอร์เดี่ยวคอร์คู่
        ผมถอย 3500+ มา จากราคา3850 เดินทั่วพันทิพย์ก็ขึ้นราคาไปเป็น 4100 แทบทุกร้าน
        ยิ่ง X2 3600+ ยิ่งอาการหนักใหญ่เลยครับ

Comment

หงะขึ้นซะแล้วกะจะไปถอย 3600 มาซะหน่อย - -

Comment

ปีใหม่เป็นอย่างงี้ทุกปีครับ ที่พันทิพย์ขึ้นราคาหน้าร้านกันเองครับ น่าจะเอาเงินมาจ่ายโบนัสหรือไม่ก็พาลูกน้องไปเลี้ยงครับ ของขึ้นทุกปีและเป็นช่วงที่ไม่น่าซื้อคอมที่สุดครับ ถ้าเลี่ยงได้ไม่ควรซื้อคอมช่วงนี้เลยครับ

Comment

ซื้อช่วงไหนดีอะครับ ^ ^

Comment

ช่วงที่ชาวบ้านไม่มีเงินคับ ^^"

Comment

ยังดีที่ไปถอย ได้มาราคา 2900 เมื่อต้นเดือนพอดี

Comment

Originally posted by guru View Post
                    ปีใหม่เป็นอย่างงี้ทุกปีครับ ที่พันทิพย์ขึ้นราคาหน้าร้านกันเองครับ น่าจะเอาเงินมาจ่ายโบนัสหรือไม่ก็พาลูกน้องไปเลี้ยงครับ ของขึ้นทุกปีและเป็นช่วงที่ไม่น่าซื้อคอมที่สุดครับ ถ้าเลี่ยงได้ไม่ควรซื้อคอมช่วงนี้เลยครับ
                    เห็นด้วยมากๆครับ งี้ล่ะทำใจ รอซื้อหลังปีใหม่ไปแล้วน่าจะถูกลงแล้วล่ะครับ
                    ยิ่งถ้าเป็น939นะ ลงฮวบๆ

Comment

ว้า...ว่าไปถอยช่วงต้นเดือนธันวาซะหน่อย..สงสัยคงต้องรอไปอีกซัก 2 เดือน

Comment

รอถอย Intel Core2 ปีหน้าดีกว่าช่วง AMD ออก Socket ใหม่ราคาลงพอสมควรละ
                        ผมเล่นข้าม Intel และ AMD ไปๆ มาๆ ช่วงราคามันลงประหยัดดี

Comment

Working...
                        X