Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีขายที่ไหนบ้างครับ Klipsch Promedia 5.1 THX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีขายที่ไหนบ้างครับ Klipsch Promedia 5.1 THX

ไม่ทราบว่า Klipsch Promedia GMX 5.1 กับ Klipsch Promedia 5.1 thx ราคาต่างกันมากไหมครับ

อยากรู้เหมือนกัน ดันๆๆๆๆๆ

Comment

รู้สึกตัวแรกถูกกว่าครับ

Comment

ถ้าเป็นตัว THX คงต้องมือ 2 ละครับ ไม่ค่อยมีใครปล่อย
        หายากมาก
        ผมก็อยากได้มากๆเลย หาไม่ได้

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

Comment

ต่างประมาณ 4000 มั้ง

Comment

แล้วตกมีขายร้านไหนในพันทิพย์มั้งคับ อยากลองไปฟังดู

Comment

มีแต่ 2.1 น่ะครับ 5.1 เมืองไทยมีแต่มือ2มั้งครับ เขาเลิกผลิตแล้วนิ

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                  มีแต่ 2.1 น่ะครับ 5.1 เมืองไทยมีแต่มือ2มั้งครับ เขาเลิกผลิตแล้วนิ
                  confirm ว่ามือ 1 น่าจะหาไม่ได้ แล้ว (โดยเฉพาะในไทยนะ ^^ )

Comment

Originally posted by natchan View Post
                    confirm ว่ามือ 1 น่าจะหาไม่ได้ แล้ว (โดยเฉพาะในไทยนะ ^^ )
                    ทั้งโลกก็มีแต่มือ 2 ถ้ามีมือ 1 ก็พิการแล้วท่าน (ความหมายเหมือนกันเปล่าว่า)

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                      ทั้งโลกก็มีแต่มือ 2 ถ้ามีมือ 1 ก็พิการแล้วท่าน (ความหมายเหมือนกันเปล่าว่า)
                      นั้นมัน 1 มือ กับ 2 มือแล้วครับ

ถ้ามือ 1 คงต้อง ลองหา ร้านที่ ค้าง stock อ่ะครับ
                      คริ คริ

+ กับ ดวง เฮงๆ โคตรๆจริงๆ ^^

Comment

Originally posted by natchan View Post
                        เพราะมีคนบางคนไปดอดเก็บชุดสุดท้ายมาหละซิ
                        5555555555555555555555555555+

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                          เพราะมีคนบางคนไปดอดเก็บชุดสุดท้ายมาหละซิ
                          5555555555555555555555555555+

สงสัยหลงTHXอยู่เจ้าtarตามจีบก็ไม่ปล่อย อิอิ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                            สงสัยหลงTHXอยู่เจ้าtarตามจีบก็ไม่ปล่อย อิอิ

คุณ tar เค้าก็ใช้ รุ่น THX นะครับ
                            น่าจะเหมือนๆกันนะ เพราะ มาตรฐานเดียวกันนี่นา.... ^^
                            Last edited by natchan; 10 Dec 2007, 16:46:53.

Comment

ขอบคุณคับ จะได้ลองหาข้อมูลยี่ห้ออื่นแทน

Comment

Working...
                              X