Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด AGP 8x ในตอนนี้ ตัวไหนแรงสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด AGP 8x ในตอนนี้ ตัวไหนแรงสุดคับ

อยากอัพเกรดคอมเครื่องเก่าคับ.. เล่น need prostreet กับ PES 6

ตัวไหนดี แล้ว ก้ออยากทราบราคาด้วยนะครับ...

ขอบคุนคับ

ผมอยากรู้ว่าตัวไหนแรง

Comment

7950gt รึป่าว ไม่แน่ใจ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=43621
        -----------------------
        ลองอ่านดูตามนี้ครับ ท่าน พีคุงอธิบายไว้แล้วครับ
        แต่ถ้าเป้นผมคงจะไม่เล่น AGP ครับ ผมขายชุดเก่าทิ้ง แล้วเพิ่มเงินอีกนิดขึ้นมาเล่นบอร์ดที่รองรับ pci-ex จะมีตัวเลือกเพียบเลยครับ
        AGP ตายไปแล้วครับ

Comment

1950PRO

Comment

ขอมาแปลก ตัวนี้ไม่แรงสุดแต่คุ้มค่าที่สุด

HD2600XT 256MB AGP 4,290 บาท

AGP ตัวเดียวที่รองรับ DX10 เอากะเค้าสิ เหอะๆๆ

Comment

x1950Pro 512MB DDR3 256Bit

Comment

Working...
              X