Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการเลือกซื้อจอ LCD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับการเลือกซื้อจอ LCD ครับ

จะซื้อมาเพื่อเล่นเกม ใช้รุ่นไหน ยี่ห้อไหนดีครับ ไม่เอา wide นะครับ

เคยไปเล่นบ้านเพื่อน เวลาเล่นเกม เลื่อนเร็วๆ ภาพมันจะแบบ หน่วงๆ เบลอๆ หน่อยอะครับ
    อยากทราบว่า เป็นทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ หรือเป็นเฉพาะบางรุ่น

ลองหาจอความเร็วสูงดูสิคับ แต่ส่วนใหญ่เป็นจอวายนะ ไม่วายก็มีละแต่น้อย
    LG Phillip Samsung
    ลองดูสามยี่ห้อนี้นะครับ

Comment

เอานี้ไปเทส ดูเลยครับ ว่า 8/5/2ms อย่างที่โม้เปล่า แต่ต้องรอท่านที่โหลดเส็จแล้ว อับให้โหลดนะครับ ผมพอแล้ว
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=129278

Comment

แล้ว เทส ได้ผลความเร็วแบบไหนถึงดีอะครับ ยิ่งน้อย ดี หรือ ยิ่งมาก ดี ?

Comment

ลองยังละ ลองแล้วก็จะเห็นเอง ครับ อย่าตีค่า เป็นตัวเลข ซิครับ จอมันต้องวัดด้วยสายตาครับ โหลดไปดูครับ

Comment

Originally posted by tuekungz View Post
            แล้ว เทส ได้ผลความเร็วแบบไหนถึงดีอะครับ ยิ่งน้อย ดี หรือ ยิ่งมาก ดี ?
            ยิ่งน้อยยิ่งดีครับผม

Comment

โหลดไม่ทันครับ T^T

Comment

Working...
              X