Announcement

Collapse
No announcement yet.

IDM โดนแบนครับ ทำไงดี มันบอกว่าเป็นของปลอมม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IDM โดนแบนครับ ทำไงดี มันบอกว่าเป็นของปลอมม

IDM ผมมันบอกว่าเป็นของปลอมแล้วก็ไม่ให้ใช้เลยครับ
    ลอง install ใหม่แล้วก็ไม่ได้
    ใครพอทราบช่วยทีครับอยากใช้ต่อ

เคยเป็นอยู่พักนึง
    เปลี่ยนเล่นเวอร์ชั่นใหม่โล้ด

Comment

ขอบคุณครับ พี่คนเดิมเลยนะเนี่ยที่มาตอบ 55+
      แต่ถ้าเปลียนเวอร์ชั่นแล้วมันจะได้หรอคับ -_-

Comment

ไม่มีข้อมูลที่แน่ชัดนะ แต่ผมลองแล้วมันได้ง่ะ
        แต่ก่อนโดนจับได้ของ 5.11 จากนั้นกลับไปใช้ 5.04 ประมาณ2วัน เกิดเบื่อ คราวนี้กลับมาใช้ 5.11 ที่โดนจับได้ตัวเดิมนั้นแหละ สรุปว่าได้เฉยเลย สงสัยหลอกมันสำเร็จ เอิ๊กกกกกกกกกก

Comment

555+
          ลองด้วยครับ อิอิ แกล้งกันดีนัก

Comment

Working...
          X