Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับกด ctrl+alt+delete ไม่ได้ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับกด ctrl+alt+delete ไม่ได้ (มีรูป)

คือผมกด ctrl+alt+delete แลวมันเปงแบบไนรูป่าคับ

โดนไวรัสเข้าซะแล้ว

Comment

กำ นี่ถ้าผมอยากไห้มันกดได้ก้ต้อง ฟอแมทอย่างเดียวเหรอคับ

Comment

งี้ผมต้อง ฟอแมท อย่างเดียวเลยหรือนี่
        เซ็งจิงๆ

edit

กำเวง ขึ้น2อันอีก

Comment

ไม่ต้องฟอร์แมตหรอกครับ เดี๋ยวหาวิธีก่อน

กด คีย์windows+R แล้วพิมพ์ regedit

เข้าไปตามนี้
          HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Policies\System

มองหา TaskMgr ใส่ค่า 0 เพื่อให้มันเปิด
          Last edited by หัวโบราณ; 7 Dec 2007, 22:30:38.

Comment

หาคำว่า ไวรัส newfolder.exe ใน google รับรองหาย

Comment

ไวรัสแน่นอนครับ แบบนี้ ลองหาวิธีแก้ใน Google ดูก็ได้ครับ

Comment

ถ้าไม่ใช่เพราะโปรแกรมบางตัวก้อไวรัสชัวร์ ครับ

Comment

ขอบคุนสำหรับทุกคำตอบคับผมจาพยายามดูคับ

Comment

http://com.md.kku.ac.th/modules.php?...owpage&pid=313
                    ลองดูครับ

Comment

Originally posted by PonGPhaOwN View Post
                      แจ่มครับง่ายโคตร
                      ขอบคุนมากเลยคับท่านน

Comment

Working...
                      X