Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่บ้านไม่ต่อเน็ตแต่มันดันขึ้นมาเรื่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่บ้านไม่ต่อเน็ตแต่มันดันขึ้นมาเรื่อยๆ

ที่บ้านไม่ต่อเน็ตแต่มันดันขึ้นมาเรื่อยๆ ครับ รำคาญมากๆเลย บางทีเล่นๆเกมส์อยู่ดีๆมันก็เด้ง ปึ๋ง ขึ้นมาครับแล้วตัดไปหน้าจอเฉยเลยครับ มันเด้งเรื่อยๆ ครับ แก้ไงดีถึงจะหาย

ขอบคุณมากครับ

แล้วจะรู้มั้ยเนี่ยว่าอะไรมันเด้งขึ้นมา
    ถ้าเป็นพวก Auto Update ของวินโดว์ก็ไปปิดซะ
    Control Panel => Security Center

Comment

- แค่เปิดเครื่อง ครับรอซักพัก มันจะขึ้นมาเลยครับ...

ไม่รู้ปิดไงดีครับ เครื่องที่ห้องไม่ต่อเน็ตนะครับ

Comment

Work Offline สิครับ

Comment

ปิดเกี่ยวกับnet work เเวะไปดูห้องtipก็ได้ครับว่าต้องปิดอะไรบ้าง

Comment

Working...
          X