Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดรตสำหรับ Phenom สี่คอร์แท้รุ่นแรกของโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดรตสำหรับ Phenom สี่คอร์แท้รุ่นแรกของโลก

ไม่ต้องว่ากันนะครับ สำหรับข้อมูลก็ไม่ไกลครับ อยู่ใน OCZ นี่แหละ แค่ชี้ทางให้ไปหาข้อมูลเฉยๆ

ส่วนที่บอกว่า สี่คอร์แท้รุ่นแรกของโลก ก็เอามาจากในเวปเขานะครับ ไม่ได้แต่ขึ้นมาเอง ไม่ต้องว่าผมนะครับ (สำหรับคนที่ไม่ชอบ AMD)

คลิกเข้าไปเลยครับ

โอ้วว ไม่ร้องนะครับ ไม่มีใครว่าหรอกนะ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ
      ผมสงสัยตรงที่ว่า ไม่overclock ถึงกับเล่น Need For กระตุกเลยหรอครับ พอ overclock แล้ว เล่นลื่น คือถ้าจะใช้ให้คุ้มนี้ ต้อง Overclock หรอครับ ผมวางแผนจะซื้ออยู่ครับสิ้นปีนี้ แต่ผมเล่นแบบไม่ Overclock ด้วยซิ คิดหนักเลย
      Last edited by soul; 8 Dec 2007, 10:42:25.

Comment

อิอิ 4 คอแท้ นี่ มะว่าครับ รออยู่ๆ รอตังแล้วจาไป amd เต็มตัว ว่าแต่จาแรงไหม๊น๊าาาา

Comment

รออีกสักหน่อยให้มันถูกก่อนแล้วค่อยซื้อ
          ว่าแต่ 4 core เล่นแรคพร้อมกันได้กี่ตัวอะ

Comment

รอราคาตกอีกหน่อย อิๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

รอ stepping B3 ครับ หุหุ

Comment

ขอบคุณคับ^^"

Comment

เสน่ห์มันอยู่ตรงนี้แหละครับ คล็อกนิสสสสเดียว แรงพุ่งกระฉูดเลยครับ

AMD สู้ๆๆ

Comment

รอๆ AMD

Comment

รอด้วย หุหุ

Comment

Working...
                        X