Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่ายจัดสเปคให้หน่อยคับ งงหมดแล้วT^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่ายจัดสเปคให้หน่อยคับ งงหมดแล้วT^T

ช่วยจัดสเปคเครื่องให้หน่อยคับ
    ไม่รู้จะจัดยังไงถึงจะคุมกะราคา และได้เครื่องที่ดีๆอะคับ

ผมกะงบไว้ 100,000 ขาดเหลือนิดๆหน่อยๆอะคับ

ช่วยหน่อยน้าค้าบ

ขอบคุณคับ.

Core2 Duo E6300
    XFX GF7900GS
    P5B
    Seagate 250GB
    Kingston RAM DDR2 512MB/667 MHz *2
    LCD Monitor Wide 19"
    PSU Enermax 460
    Case Centurion 5

เงิน ที่ เหลือ เอา ไป ฝาก ธนา คาร ใว้ นะ เด็ก น้อย

Comment

Originally posted by ('-' ) View Post
      Core2 Duo E6300
      XFX GF7900GS
      P5B
      Seagate 250GB
      Kingston RAM DDR2 512MB/667 MHz *2
      LCD Monitor Wide 19"
      PSU Enermax 460
      Case Centurion 5

เงิน ที่ เหลือ เอา ไป ฝาก ธนา คาร ใว้ นะ เด็ก น้อย

เห็นด้วยครับ เงินที่เหลือเอาไปฝากธนาคารดีกว่าครับ
      สเปกแค่นี้ก็ใช้ไปได้อีกหลายปีละ

Comment

e6600
        ASUS P5W DL
        corsair twin xms 2g(1024*2)
        Hdd Seagate 160g sata2
        pci-e Galaxy GF7900gs
        DVD RW
        Case Cooler master centurion 5
        Lcd เลือกเอาเองเลยคับ
        เงินเหลือเยอะครับเอาไปทำอย่างอิ่นดีกว่าหรือไม่ก็หา case สวยๆหรือพัดลมระบายความร้อนมาแต่งก็ได้ครับ
        ปล. ไม่ค่อยรู้มาก แต่กำลังหัดรู้อยู่ครับ

Comment

แรมbus corsair 2g/800 (twin)

Comment

เงินเยอะแบบนี้

ซื้อไอ้นี่ดีกว่า

http://www.sonystyle.com/is-bin/INTE...Dept=computers

Comment

ขอบคุณทุกคนมากคับที่วช่วยผมเลื่อก

^^

Comment

จขกท จะซื้อจริงเหรอเนี่ย คนที่นี่เค้าเจอคนโกหกบ่อยอะคับ เค้าเลยไม่จัดให้แล้ว แพงๆ อะ..

Comment

Working...
                X