Announcement

Collapse
No announcement yet.

nod32 ไม่ยอมอัพเดทคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nod32 ไม่ยอมอัพเดทคับ

ลงใหม่ไปมันอัพเดทจนเกือบเส้ดแล้วมันก้อเป้นยังงี้คับ
    Attached Files

ใช้ AVG ดีกว่าท่าน Up ง่าย ใช้คล่อง เจอเกือบหมด ไม่สลดเมื่อเจอะไวรัสสสส

Comment

Originally posted by fak View Post
      ลงใหม่ไปมันอัพเดทจนเกือบเส้ดแล้วมันก้อเป้นยังงี้คับ
      ไปดูนี่เลย http://www.jkdramas.com/nodup/eset_v...mellie_pirate:

Comment

ผมขี้เกียจเปลี่ยน Pass เลยเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นแล้วครับ

Comment

ลองลบ temp ดูครับ

Comment

www.taomail.com.cn

ลองดูครับมีคีย์ ให้ลองทุกวัน

Comment

โทษทีคับ ผมจำไม่ได้ ผมก้อเคยเป็นคับ ใช้ 2.7
              ตอนแรกที่ลงก้อลงธรรมดา แล้วก้อลง ตัว fix
              เปลี่ยน web ที่มันใช้ update คราวนี้ update ทุกวัน
              กะลังหาอยู่ เจอแล้วจะบอกคับ

Comment

Working...
              X