Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K Bios downgradable ไม่ได้????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by inukung View Post
    ผมก็เป็นครับแต่ผมมีวิธีของผมใช้โปรอับเดทนั้นและครับตอนเลือกไบออสก็ให้เลือกเป็นแบบ.zipครับได้ตลอดครับ
    แต่ถ้าแตกไฟร์แล้วนำมาอับมันจะไม่ให้อับครับ
    โชคดีนะครับลองทำดูก็ได้ไม่เสียหายครับ

ลองดูแล้วครับ วิธีนี้ไม่ได้อะต้องทำใน dos อย่างเดียว

Comment

ท่านมี bios ver. 0801 beta ไหมครับผมว่าตัวนี้นิ่งดีน่ะครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
        ท่านมี bios ver. 0801 beta ไหมครับผมว่าตัวนี้นิ่งดีน่ะครับ
        มีครับแต่ผมกลับมาใช้ 0704 รู้สึกพวก beta มันใช้งาน AI Suit ไม่ได้ตอนใช้ 0803 อะ

Comment

Working...
        X