คือว่าผมจะเคลม PSU ประกันของ Advice ยี่ห้อ RICH แต่ดูในรายการของทาง Advice แล้วไม่มีตัวนี้เลย ( ดูจากทางเน็ท ) ไม่ทราบว่าทางร้านเขาจะเปลี่ยนยี่ห้ออื่นให้ใหม่หรือว่าจะซ่อมให้ครับ

อีกอย่างถ้าหากว่าผมฝากทางร้านที่ผมซื้อ PSU ตัวนี้มาเคลมให้ (ผมอยู่ ตจว.) โดยที่ขอเปลี่ยนไปใช้ยี่ห้ออื่นโดยที่ วัตท์ เท่ากัน และถ้ามีส่วนเกินผมก็จะเพิ่มเงินให้ ไม่ทราบว่าเขาจะเปลี่ยนให้มั๊ยครับ...

ปล.เพิ่งจะใช้มาได้ 4 วัน วันนี้จะใช้งานเสียบปลั๊กปุ๊บ...ไฟออกตูดเลย.. ( ตูด PSU นะครับ ) นึกว่าจะไปหมดทั้ง Case ซะแว้ว...

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ