Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโน๊ตบุ๊ค ช่วยพิจารณาสเปค และราคานี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโน๊ตบุ๊ค ช่วยพิจารณาสเปค และราคานี้หน่อยครับ

มีบริษัทมาเสนอขายโน๊ตบุ๊คอะครับ ราคาทั้งหมด 27,900 บาท สเปคตามนี้ครับ

Processor : Intel Core 2 Duo Processor T5500
    Processor Speed : 1.66 ghz , 2MB L2 cache
    Ram : 512 DDR2-533 667MHz FSB
    Hard Drive : 80 GB
    Display Size : จอมุมกว้าง 14 นิ้ว LCD
    Network : 10/100Mbps LAN
    Integrated Intel Pro/Wireless 3945 BG
    Other : Integrated Bluetooth กล้อง 1.3 ล้านพิกเซล

คร่าวๆก็ประมาณนี้อะครับ ของแถมอื่นๆผมไม่พูดถึงละกัน แต่ในรายละเอียดนี่ผมยังไม่เห็นการ์ดจอเลยอะ

อยากทราบว่าคุ้มไหมครับ ช่วยพิจารณาทีครับ ขอบคุณครับ

น่าจะเป็น การ์ดจอ ออนบอร์ด Intel@ Graphics Media Accelerator(GMA)950 ครับ ส่วนจะคุ้มหรือไม่นั้นต้องอยู่ที่ว่าใช้งานอะไร ชอบรูปร่างมันหรือเปล่า

Comment

ก็ดีนะครับ แต่เหมาะกับการใช้งานมากกง่าการเล่นเกมครับ

Comment

พวกเกมส์กราฟฟิคสูงๆคงไม่เล่นอะครับ จะซื้อมาทำงาน กับเล่นพวกเกมส์ออนไลน์ เกมส์ออนไลน์นี่จะไหวมั้ยครับ

Comment

ไหวครับ สบายมากถ้าเกมส์ออนไลน์ แต่ถ้าพวก NFS อะไรนี่ คงไม่ไหว

Comment

BTO ไงเพ่ ราคาประมาณนี้ ได้ การ์ดจอ 7300 ด้วยนะ

Comment

Working...
            X