Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu dtech 450W เอา hd3850 ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu dtech 450W เอา hd3850 ไหวไหมครับ

psu dtech 450W เอา hd3850 ไหวไหมครับ

ต้องดูด้วยอ่ะครับว่ารุ่นไหน Dtechของดีๆเค้าก็มีแต่ของถูกๆไฟไม่เต็มเค้าก็ผลิตเยอะ

Comment

ถ้าอุปกรณ์น้อยก็ไหว

แต่ถ้ามันเริ่มเยอะเกิน HDDสัก3 ติดพัดลมไปอีกตัว2ตัว ก็เปิดมะติดแล้ว - -

Comment

hdd 1 ตัว dvd 1 cpu แรม 1 ตัว

Comment

ก็ลองดูสิไม่ไหวก็ซื้อใหม่

Comment

น่าจะไหว ซึ้ง เปรี่ยบ จาก ของผม เป้น ตัวอย่าง

450 วัต ติดเคส Gview ฮาดดิส 1 แรม 1 พัดลม 3 นอกนั้น ก็ ธรรมดา

Comment

Originally posted by dryiceteam View Post
              น่าจะไหว ซึ้ง เปรี่ยบ จาก ของผม เป้น ตัวอย่าง

450 วัต ติดเคส Gview ฮาดดิส 1 แรม 1 พัดลม 3 นอกนั้น ก็ ธรรมดา

เหอะๆ 3850ต้องต่อไฟเพิ่มนะครับ

ของผมแรม2 พัดลม4 hd1 fdd1 combo1 7600gs ddr3 ติดเคสจีวิว420wยังไหวเลย แต่ถ้าเพิ่มอีก คนไม่ไหวแน่

Comment

ไหวครับ ผมก็ใช้ เพาเวอร์แบบติดเคส 450 วัตต์เหมือนกัน เครื่องใน ก็ ฮาร์ดดิสก์ 1 , คอมโบ้ 1 , แรม 2 , ซาวด์การ์ด 1 , พัดลม 4 สุดท้ายก็ ซีพียู. ยังเป็นปกติดีอยู่ครับ

Comment

ไหวแน่นอน

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    เหอะๆ 3850ต้องต่อไฟเพิ่มนะครับ

ของผมแรม2 พัดลม4 hd1 fdd1 combo1 7600gs ddr3 ติดเคสจีวิว420wยังไหวเลย แต่ถ้าเพิ่มอีก คนไม่ไหวแน่

ไหวจริงน่ะครับนี้ ผม ยังเล่นเกมได้อยู่เลย

Comment

ไม่ดีในระยะยาว ครับ

Comment

มันกินกว่า x1950pro เปล่าคับ ถ้ากินกว่าผมว่าไม่ไหวคับ เพราะ x1950pro มีวูปๆ บางช่วงคับ

Comment

Working...
                        X