Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ค Asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ค Asus

Asus มีศูนย์ซ่อมที่ไหนบ้างคับ ถ้ามีเบอร์ ขอด้วยนะ

ฝาหน้าตรงมุมที่พับ มันแตกแล้วตอนนี้ฝามันไม่แน่นแล้วโยกไปโยกมาอะคับ พึ่งซื้อไม่ถึงปี

แบบนี้ซ่อมฟรีหรือเปล่า ของท่านอื่นเป็นบ้างไหมคับ

IT Mall Fortune รัชดาครับ

Comment

ศูนย์ใหญ่ตรงข้ามสวนลุมไนทบาซ่า บานผับแตกซ่อมฟรีครับเป็นกับแทบทุกคน อัสซุสซีรีย์เอ ฝาพลาสติก แตกกันกระจายครับ

Comment

สบายใจขึ้นเยอะเลยคับ เป็นกันทุกคน

Comment

ดีจัง ใกล้บ้านด้วย

Comment

ทำยังไง ให้มันแตกครับ บอกหน่อยดิ ใช้ asus เหมือนกัน กลัวๆอยู่เนี่ย
            วันดีคืนดีม่ายรู้จะแตกเมื่อใหร่ ระวังเหมือนไข่ในหินเลย..คุคุ...

Comment

Originally posted by mama7 View Post
              ทำยังไง ให้มันแตกครับ บอกหน่อยดิ ใช้ asus เหมือนกัน กลัวๆอยู่เนี่ย
              วันดีคืนดีม่ายรู้จะแตกเมื่อใหร่ ระวังเหมือนไข่ในหินเลย..คุคุ...
              ไม่ได้ทำอะไรเลยคับ ก็เปิดใช้ปกติ แต่เหมือนตรงมุมมันจะไม่สนิทตอนเปิดมันคงจะง้างมั้ง นานๆ ไปเลยแตก

Comment

ของเราไม่มีปัญหาเรื่องฝาแตกเลยนะ ^ ^ มีแต่ cd หัวสูง ไม่ยอมอ่านแผ่นไรท์
                พรุ่งนี้ว่าจะเอาไปให้ที่ศูนย์ฟอร์จูนดูซะหน่อย

Comment

555+ นึกว่า ผมจะเป็นคนเดียว ผมเป็นแล้วแตกแล้วมุม ซ้าย อ้า ไปเครมมาแล้ว ไม่เสียตังเลยเปลี่ยนไหม่ให้หมดเลย
                  กิ๊ก ๆๆ สุดแสนจะดีใจ ใช้มาีอีกสอง 3 เดือน เอาอีกแล้ว ที่เดิม เริ่มแล้ว เดียวจะเอารุปมาลงให้ดูคับ เซ็งมาก

Comment

ซ่อมได้ฟรีทั้ง2ศูนย์ครับ คือฟอร์จูนและลวนลุมไนท์ สะดวกที่ไหนไปที่นั่น ของผมก็รอบ2แล้วแต่ยังไม่มีเวลาไปเคลม ทนใช้ไปก่อนครับ

Comment

มี BenQ อีกเครื่องคับ อาการเป็นที่เดียวกัน มันเริ่มร้าวแล้ว จะเปลี่ยฟรีเหมือน asus หรือเปล่าแล้วศูนย์อยู่ที่ไหนบ้างคับ

Comment

ถ้าผมแกะสติ๊กเกอร์บนเครื่องออกหมดแล้วอ่ะคับ ยกเว้นใต้เครื่องนะครับ ผมยังจะเอาไปเคลมได้อีกรึป่าว

Comment

เพื่อนผมเปลี่ยนไปรอบนึงแล้ว ตอนนี้คร่อกแคร่กอีกแล้ว เหมือว่าบานพับจะหลวม

มีวิธีทำให้บานพับแตกบ้างป่ะครับ ของผม 5 เดือนแล้ว แม่งยังไม่แตกซักทีเลย

Comment

อืม....ทำไงให้ฝาพับมันแตกหรอ บอกหน่อย A8E ใช้มา 3 เดือนแล้ว ยังปกติอยู่

Comment

ของผมไมล์มันเสียครับไม่รู้เคลมนานเหรอเปล่า
                              ว่าจะเอาไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ครับใครรู้ทางบอกที
                              ผมไม่เคยไปสวนลุมเคยไปแต่พันทิพย์นะครับ

Comment

Working...
                              X