Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาทำ win xp เถื่อน ให้เป็นของแท้กันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by สงสัยอ่า View Post
    6. ทดสอบโดยการตรวจสอบกับทางไมโครซอฟท์ โดยการเปิด Internet Explorer แล้วพิมพ์ http://www.microsoft.com/genuine/dow...displaylang=th

แล้วมันขึ้นว่า..

We’re sorry, but there is no Microsoft.com Web page that matches your entry. It is possible you typed the address incorrectly, or the page may no longer exist. You may wish to try another entry or choose from the links below, which we hope will help you find what you’re looking for.

ยังงี้แสดงว่าไม่ผ่านใช่มั้ยอ่า
    ผมใช้ของเจ้าของกระทู้ยังได้อยู่นะครับ ไม่ได้เทสอ่ะครับ
    ผมเข้าไปโหลดเลย วิ่งฉิวเลยนะครับ รู้สึกลิงค์จะเป็น

http://www.microsoft.com/genuine/dow...displaylang=th

นะครับ ของเจ้าของกระทู้ตกไปนิดนึง มันเลยไม่เจอหน้านั้นครับ

Comment

พี่ครับ
      แล้วไอ้ ตรวจสอบทันที นี้อยู่ตรงไหนครับ

Comment

ขึ้น We're Sorry เหมือนท่านด้านบนเลยค่ะ - -"

Comment

มาทำ win xp เถื่อน ให้เป็นของแท้กันเถอะ

ถ้าใช้ IE ก้ตรงไป Windows Update ได้จาก Tools --- Windows Update ครับผม

Comment

Originally posted by Lucky992 View Post
            ถ้าใช้ IE ก้ตรงไป Windows Update ได้จาก Tools --- Windows Update ครับผม
            คูณทั้งสองคน ที่เจอ We are sorry .... ลองใหม่ จาก IE เลยนะครับ

Comment

Originally posted by Lucky992 View Post
              คูณทั้งสองคน ที่เจอ We are sorry .... ลองใหม่ จาก IE เลยนะครับ
              เดี๋ยวกลับบ้านไปลองค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ได้ผลยังไง เดี๋ยวรายงานนะค่ะ

วันนี้โปรแกรมเยอะจริง ๆ ไล่ลงให้ครบเลย

Comment

ลองแล้ว กด Update Windows ตรงช่อง Tools เรียบร้อยแล้วค่ะ

แล้วจะรู้ว่ามันแก้ให้แล้วยังไงค่ะ ?

ถ้ามัน Update IE ให้เป็น 7.0 ได้ (Icon IE มีสีเหลือง ๆ คาดอะคะ)

แบบนี้ถือว่าเราทำสำเร็จแล้วใช่มั้ยค่ะ เพราะเมื่อวานมันมี IE 7.0 ให้อัพเดทต่อแล้วก็เสร็จเรียบร้อย

แล้วค่ะ

ps. ถ้าอย่างนี้ถือว่าผ่าน ก็ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ได้เป็นแท้กับเค้าแล้ว

Comment

ทามมะได้เลยค่ะ มานขึ้น we' .. sorry ตลอดเลย
                  ลองหลายครั้งแล้ว ใครทำได้แล้วช่วยบอกทีค่า

Comment

ช่วยด้วยค่ะ ไงก็ช่วยหน่อย
                    อยากได้ของแท้เหมือนกัน

Comment

มันขึ้นแบบนั้นเหมือนกัน

แต่พอลองอัพเดทดู

มันอัพเดทได้- -*

Comment

พี่เค้าให้ลอง update ตรง tools แล้วกด windows update นะค่ะ

ตอนนี้ก็อัพได้ไปหมดแล้วอะ

Comment

ฟามยู้จดๆๆ

Comment

Originally posted by -*- View Post
                            มันขึ้นแบบนั้นเหมือนกัน

แต่พอลองอัพเดทดู

มันอัพเดทได้- -*
                            จิงอ่ะ Up ไงบอกหน่อย
                            ขอขั้นตอนการ Up หน่อยค่า

Comment

ขอบคุณมากๆ
                              นินนินนี่

Comment

Oh God It Good

Comment

Working...
                                X