Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ โปรแกรม ทดสอบการ วัด Full Load

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ โปรแกรม ทดสอบการ วัด Full Load

หลังจาก OC แล้วนั้น เราจะใช้อะไรวัด ประสิทธิภาพในการทำงานว่า ทำงานเต็มที่ เป็นยังงัย หรือ ทำงาน แบบ ธรรมดาเป็น แบบ ไหน ควรใช้ โปรแกรม อะไร บ้างครับ ที่นิยมใช้กันมากที่สุด หาได้จากที่ไหน บ้างครับ ช่วย หน่อยนะครับ หรือ จะ ต้องไป ดาวโหลดที่ไหนบอก ด้วยนะครับ ขอบ คุณอย่างสูงครับ

โหลดโลด หุหุ

Comment

โหลดได้จากไหนกัน เหรอ ครับ บอกหน่อยนะครับ อือๆๆๆๆๆ

Comment

รอคำแนะนำจาก ท่านผู้รู้อยู่นะครับ ......................

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=105557
          คุณอิมพีเรียลลงไว้ให้แล้วครับโหลดได้เลย ไฟลชื่อ ORTHOS.rar

Comment

หุหุ สงสัยมองไม่เห็น
            คลิกตรงคำว่า โหลดโลด หุหุ ได้เลยครับ ตรง reb 2

Comment

ผมแอบโหลดมาแล้ว ต้องเซ็ทยังไงเหรอครับ

Comment

แตกไฟล์ แล้วก็รันโปรแกรม พอเปิดได้ก็ กดstartรันไปเรื่อยๆ ถ้าเขียวคือเสถียรถ้าแดงคือไม่

Comment

Originally posted by jommy View Post
                  ผมแอบโหลดมาแล้ว ต้องเซ็ทยังไงเหรอครับ
                  ก็ กด set Priority เป็น 9 หรือ 10 แล้ว กด start เลย ครับ

Comment

พวก Quad นี่ใช้ได้ไหมครับ ??
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ได้ครับ หุหุ

Comment

ของผม ผ่าน test แรก ไม่มี ปัญหารันไปเกือบ 10 กว่านาที แต่ พอ test ต่อมา ขึ้นแดงๆ แล้วก็หยุดอะ อย่างงี้พอไหวไหมครับ x2 4000+@3.0

Comment

Originally posted by ZaBeY View Post
                          ของผม ผ่าน test แรก ไม่มี ปัญหารันไปเกือบ 10 กว่านาที แต่ พอ test ต่อมา ขึ้นแดงๆ แล้วก็หยุดอะ อย่างงี้พอไหวไหมครับ x2 4000+@3.0
                          ถ้ารันไปสิบกว่านาทีแล้วแดง แปลว่าความร้อนสะสมมากเกินไปครับ

ลองจัดระบบระบายความร้อน จัดทางลมในเคสซะใหม่ครับ จะช่วยได้

Comment

ขอบคุณ nony5555 และ คุณอิมพีเรียล มากเลยนะครับ ผมจะลองทำดูนะครับ
                            Last edited by paiboontheone; 10 Dec 2007, 20:30:55.

Comment

ดีเลย จะไปลองบ้าง

Comment

Working...
                              X