Announcement

Collapse
No announcement yet.

Game Sega Rally ใช้จอยไม่ได้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Game Sega Rally ใช้จอยไม่ได้นะครับ

มีใครพอทราบไหมครับ ว่ามัน เซ็ต จอย ยังงัยครับ ผมลองเซ็ตเท่าไหร่มันก็ใช้ไม่ได้ซักทีนะครับ อยากรู้นะครับ หรือว่าต้องใช้ จอย ของ Xbox 360 นะครับ เพราะเห็นเป็น Game ของ Xbox 360 นะครับ ส่วนผมใช้จอยของ Ps2 ที่ใช้กับ PC นะครับ ใคร รู้รบกวนอย่างแรงเลยครับ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ อยากเล่นมากเลย แต่บังคับที่ คีบอร์ดมันไม่ หนุกนะครับ และบังคับยากด้วย ส่วนแผ่นไม่ใช้ของแท้นะครับ ( บอกไว้ก่อนครับ เพื่อเกี่ยวกันนะครับ ) ขอบคุณครับ

ไม่มีใครทราบเลย เหรอ ครับ หรือ ไม่ชอบเล่น game นี้กันหรอ ครับ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ยังไม่มีผู้รู้ อิอิอิ รอ นะครับ

Comment

สงสัย ไม่มีใครชอบเล่น เกมส์รถแข่ง อ้าๆๆๆๆ รอตอไปนะครับ

Comment

เคยเล่นครับ แต่ผมใช้จอย 360 ....ของ ps เอามาต่อแล้ว มันมองไม่เห้น...

Comment

รบกวนคุณ armyman ครับ งั้นถ้าผมซื้อจอยของ 360 มาแล้วนำมาเล่นเกมส์อื่นๆจะได้ซื้อ 360 อย่างเดียวเลยอะครับ จะได้ไม่ซื้อ ของ PS นะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

ไม่เคยกลัวใช้โปรแกรม joy to key จบครับ

Comment

จอย xbox 360 for windows ตอนนี้คุ้มสุดแล้วครับ ลงทุนครั้งเดียว เกมส์ใหม่ๆ เล่นได้หมด

microsoft มันบีบผู้ผลิตเกมส์ให้ปะโลโก้ games for windows โดยต้องซัพพอร์ตจอยมันด้วย เพื่อให้เป็นมาตรฐานของเกมส์พีซี

Comment

โอ๊วๆๆๆๆ..... พระเจ้าจอร์ช..... มันยอดมาก ขอบคุณครับ ผมจะได้ซื้อ 360 ดีกว่า นะครับ ลงทุน ครั้งเดียวจบ
                  ดีกว่าต้องลงทุนทุกครั้ง แบบนี้ ผมจบแน่ๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ... ขอบคุณทุกท่านหลายๆ ครับ แล้ว ราคา ประมาณเท่าไหร่
                  หรอ ครับ จะได้ไปสอย ซะที นะครับ รบกวนหัวข้อสุดท้ายแล้วครับ

Comment

เคยซื้อที่ ฮาร์ดแวร์เฮ้าท์ครับ ตอนนั้น...ราคากล่องละ 990 บาท

Comment

hwh ไม่แน่ใจว่ามีของเข้ามาใหม่รึยัง เห็นว่าหมดไปนานแล้ว ถ้าหาได้ 990 สอยเลย ถูกสุด
                      ส่วนร้าน nutty พันทิพ เห็นขายอยู่ 1700

หรือซื้อกะคุณอาร์ตตามกระทู้ข้างล่างนี้ได้ ผมขี้เกียจรอ hwh ก็เลยสอยมาเหมือนกัน ให้เค้าส่ง ems คิดเพิ่ม 50 บาท

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=126444

Comment

ขอบคุณครับ ผมจะลองหาดูนะครับ

Comment

ผมได้ของมาเรียบร้อยแล้วนะครับ มันมาก 800 ของใหม่ 100% สั่นได้ด้วยนะครับไม่รู้ว่าสั่นได้นะเนี้ย ..... อิอิอิ

Comment

ราคาดีจัง ซื้อจากไหนครับ

Comment

พอดีมีน้องเขาได้รางวัลมาครับ แล้วไม่ได้ใช้ เลยขายต่อให้ 800 ยังไม่ได้แกะกล่องเลย ใหม่ 100 % ไม่รู้ว่าปกติแล้ว มันมีระบบสั่นให้ทุกตัวหรือเปล่า ครับ แล้วถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                              X