Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu delux โอเคปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu delux โอเคปะครับ

ราคากลางๆดูกล่องก็โอเค คุณภาพใช้ได้ปะครับ

คุณภาพปานกลางครับ เหมาะสำหรับคนที่งบปานกลาง และต้องการการจ่ายไฟที่ดีขึ้นการตัวจ่ายไฟที่แถมมากับเคสครับ

Comment

ตอบหลายครั้งแต่ก็ตอบอีกละกันครับว่า คุณภาพเหมาะสมกับราคา ผมใช้มาเกือบ 2 ปี เปิดโหลดบิททั้งวันทั้งคืน ยังเงียบ ไฟนิ่งเหมือนเดิม(คลีอกนิดหน่อย) กับราคานี้คุ้มแล้วครับ

Comment

ดีครับ ใช้อยู่โหลดบิต 24 ชม. HDD ตั้ง2 - 3 ตัว ทนจริงๆ ไฟก็นิ่งดี

Comment

ใครสนบ้างครับ ผมขาย 600 เหลือประกัน 1 ปี 8 เดือน ส่งของ ฟิวเจอร์ รังสิต กับ เซียร์ครับ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
            ใครสนบ้างครับ ผมขาย 600 เหลือประกัน 1 ปี 8 เดือน ส่งของ ฟิวเจอร์ รังสิต กับ เซียร์ครับ
            แหม ถือโอกาศ ขายเลยนะครับท่าน
            ผมใช้ ซุนามิ 550 วัตอยู่ครับ ราคามือ1 950฿ ที่เสรี(ผมไม่ได้มาขายนะ)
            ซื้อมาเดือน 6/49 ครับ ใช้มา5เดือนละ
            p4 3.0@3.3
            p5vdc-x
            แรม 1/667*1
            ฮาร์ดดีส 80+40+40 3 ลูก
            DVD ROM + CD-RW
            สปาร์ก 6800 GS 256 AGP
            พัดลม 3 ตัว
            ไฟสี 3 หลอด (ขอรถมอไซค์)
            ทีวีจูเนอร์+โมเด็ม+ซาวการ์ด

มีโครงการจะเพิ่มแรมเป็น 2 G อยู่ครับ หาซื้ออยู่ยังไม่ได้เลยcpu ลากไม่คอยไป ครับแรมกระจอก
            ราคา คุ้มคุณภาพโครต(เอาสปาร์ก 6800 GS 256 AGPอยู่มัดได้) ซุนามิ สุดคุม 550 วัต ผมว่ามันน่าจะจ่ายจริงแค่400วัตมั่งครับ

Comment

รูปครับ ซุนามิ 550 วัต ครับ

ไฟแรงน่าดูครับ

รูปโดยรวม

Comment

อะนะภาพนี้คุ้นๆแฮะ -*-

Comment

Originally posted by viewsakura View Post
                  อะนะภาพนี้คุ้นๆแฮะ -*-
                  เอ้ ท่านเคยมาแถวสนามบินสุวรรณภูมิ เปล่าครับ ถ้ามา อาจจะเคยเจอกับผม
                  ผมขายรถมอไซค์ บางพลีครับ TWK (ย่อมาจาก บ.ถาวรกิจ ครับ)

Comment

ของผมก็ ซึนามิเหมือนกันคับ 450W 650฿ ใช้มาได้พักนึงแล้วยังไม่มีปัญหาคับ ^ ^"

Comment

http://www.overclockzone.com/pod/Yea...psu/index.html

ตามนี้ครับ

Comment

Working...
                      X