Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้แรม KINGBOX 1G(800)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*-

ไม่เชิง OC นะครับ จับยัดแล้วไช้เลย ยังไม่ได้ลองลากจริงๆ ไฟเดิมๆน่าจะได้ประมานนี้ล่ะ ยังไม่มีเวลาลองเลย (ติดเกมส์)

ปล. ผมซื้อแอดไว้มานะครับ คุ้มชิบเลย ไฟก็เท่ อีกอย่าง ผมซื้อเดี่ยวๆแยกกัน ทำดูอัลได้ไม่มีปันหา
    Attached Files
    Last edited by nitroboy; 13 Dec 2007, 00:33:39.

Comment

เด๋วปลายเดือนมีแน่ๆ แอดไว้ รอตูเหอะ 5555 จะสอยซะ 2 กิ๊ก อิๆ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
        ไม่เชิง OC นะครับ จับยัดแล้วไช้เลย ยังไม่ได้ลองลากจริงๆ ไฟเดิมๆน่าจะได้ประมานนี้ล่ะ ยังไม่มีเวลาลองเลย (ติดเกมส์)

ปล. ผมซื้อแอดไว้มานะครับ คุ้มชิบเลย ไฟก็เท่ อีกอย่าง ผมซื้อเดี่ยวๆแยกกัน ทำดูอัลได้ไม่มีปันหา
        โอ้... มีคนลองเทสให้แล้ว ขอบคุณคับ แล้วตอนนี้ยังเป็นรุ่น 16เม็ดแรมอยู่รึปล่าวคับ หรือว่า Kingbox นี่เค้า16เม็ด อยู่แล้ว ไม่มี8เม็ด คับ

ปล.ของคุณ ไนโตรบอยนี่ บัส800 รึเปล่าคับ(จากที่ดู) ราคาเท่าไหร่คับตัวละ ที่แอดไวซ์ แล้วพอรู้ราคาบัส667 รึเปล่าคับ
        Last edited by NOCZ; 13 Dec 2007, 10:40:06.

Comment

Originally posted by NOCZ View Post
          โอ้... มีคนลองเทสให้แล้ว ขอบคุณคับ แล้วตอนนี้ยังเป็นรุ่น 16เม็ดแรมอยู่รึปล่าวคับ หรือว่า Kingbox นี่เค้า16เม็ด อยู่แล้ว ไม่มี8เม็ด คับ

ปล.ของคุณ ไนโตรบอยนี่ บัส800 รึเปล่าคับ(จากที่ดู) ราคาเท่าไหร่คับตัวละ ที่แอดไวซ์ แล้วพอรู้ราคาบัส667 รึเปล่าคับ
          วันนี้เช็คราคาแอดไว้(บ่อยๆ) ราคามีแต่บัส 800 ครับ 1 กิ๊ก 700 บาท โอวแม่เจ้า เงินยังไม่มี อยากได้ๆๆๆๆ

Comment

อยากไปสอยมาใช่มากๆ ผมขายของเก่าทิ้งแล้วคับ เสารืนี้จะไปสอยเลย บัส800 1 กิก 2 ตัวคับ

สงสัยมากคับ ไฟอะไรเหรอคับที่เท่ งงมากเลย ไฟลีดเหรอคับ ใครมีรูปลง ให้ดูหน่อยนะคับ ตรงไฟลีดอ่ะคับ
            Last edited by scopion123; 13 Dec 2007, 20:51:43.

Comment

Originally posted by aey View Post
              วันนี้เช็คราคาแอดไว้(บ่อยๆ) ราคามีแต่บัส 800 ครับ 1 กิ๊ก 700 บาท โอวแม่เจ้า เงินยังไม่มี อยากได้ๆๆๆๆ
              หือ!!! บัส800 ยังแค่(รึเปล่า) 700บาท แล้วงี้ 667ไม่ถูกกว่านี้อีกหรอเนี่ย ว้าวๆ

ที่คุณaey ว่ามีแต่ราคาบัส800 นี่หมายถึง ไปถามมาแค่บัส800 หรือตอนนี้ของมีแต่บัส800 ไม่มี667คับ แล้วเม็ดแรม16เม็ดรึเปล่าคับ

Comment

น่าสน เดียวเก็บเงินก่อนได้ละ 1 gb ขาดอีก 1gb 555 แอสวาน นี้ต้องดูประกันอะไรอะครับ ของคิงบ๊อกนิ

Comment

Originally posted by NOCZ View Post
                  หือ!!! บัส800 ยังแค่(รึเปล่า) 700บาท แล้วงี้ 667ไม่ถูกกว่านี้อีกหรอเนี่ย ว้าวๆ

ที่คุณaey ว่ามีแต่ราคาบัส800 นี่หมายถึง ไปถามมาแค่บัส800 หรือตอนนี้ของมีแต่บัส800 ไม่มี667คับ แล้วเม็ดแรม16เม็ดรึเปล่าคับ

ดูหน้าเวบเอาครับ http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

เรื่องเม็ดแรมนี่เคยไปดูที่ 1000ทิบ แล้วละมี 16 เม็ด ค้าบบบ

Comment

-*-

ที่แอดไว้ตอนนี้ไม่มีบัส 667ขายแล้วครับ มีแต่บัส800(ราคาก็อย่างที่เห็น ถูกเหมือนkee)

Comment

แล้วมันเป็นประกันของร้าน หรือ ของศูนย์อะครับ

Comment

-*-

Originally posted by kidnapped1 View Post
                        แล้วมันเป็นประกันของร้าน หรือ ของศูนย์อะครับ
                        ท่าน issabella เคยบอกไว้ว่าซื้อที่ไหนก็เอามาเครมที่ศูนย์ได้นี่ครับ เพราะเอาเข้ามารายเดียว
                        ยังไงรอถามตัวท่านissabellaเองเลยดีกว่า

(เรื่องเครมนี่ผมไม่ซีเรียสเลย แรมราคาขนาดนี้)

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                          ท่าน issabella เคยบอกไว้ว่าซื้อที่ไหนก็เอามาเครมที่ศูนย์ได้นี่ครับ เพราะเอาเข้ามารายเดียว
                          ยังไงรอถามตัวท่านissabellaเองเลยดีกว่า

(เรื่องเครมนี่ผมไม่ซีเรียสเลย แรมราคาขนาดนี้)
                          เรื่องเคลมตามนี้ครับ

Comment

เดียว เจอกันคิงบ๊อก แหะๆๆๆ thx นะนาย
                            แล้วต้องดูชิบอาไรเป็นพิเศษ ปะครับ จะไปซื้อที่ แอดไว้

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                              ประกันของ แอด(กัน)ไว้ ครับ
                              แต่......
                              ประกันของบริษัทที่นำสินค้าชิ้นนั้นๆเข้ามาขายก็มีครับ

ปกติสินค้าพวกนี้จะมีสติ๊กเก้ออย่างน้อย 2 แผ่น 1.เป็นของบริษัทนำเข้าจาก ตปท. 2.เป็นของร้านที่เราไปซื้อ (ลองดูในรูปนะครับ เลข1สติ๊กเก้อร์ของแอดไว้ เลข2 สติ๊กเก้อร์ของผู้นำสินค้าเข้ามาขายส่ง)

โดยปกติผมดูทั้ง 2 แบบ อย่างน้อยเราก็มีประกันของ แอดไว้ ชั้นนึง หาก บริษัทที่นำเข้า อยู่ใกล้กว่า แอดไว้ ตัวผมเองมักจะไปที่บริษัท ที่นำสินค้าชิ้นนั้นๆเข้ามาขายเลยโดยไม่ผ่านหน้าร้านที่เราซื้อเลยเป็นประกันอีกชั้นนึง หากผ่านหน้าร้านที่ซื้อก็อาจต้องรอนานมาก ฉะนั้นมันมี 2 ทางเลือกเวลาเครมสินค้าครับ

งง ไหมนี่??? 555
                              Attached Files
                              Last edited by aey; 14 Dec 2007, 23:12:25.

Comment

โอว ถูกอย่างเห้......ใครใจบุญซื้อส่งมาให้ทีคับ

Comment

Working...
                                X