Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาขาล๊อค Sink CPU ในMB478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาขาล๊อค Sink CPU ในMB478

คือขาล๊อคซิงค์ CPU บนบอร์ด ECS ของผมมันหักอ่ะครับ สามารถเปลี่ยนได้ไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนได้ จะไปหาขาล๊อคมาเปลี่ยนได้จากไหนบ้างครับ

พันทิพ (ประตูน้ำ / งามวงศ์วาน) / เซียร์รังสิต / ไอทีแสควร์
    40-100 บาทครับ ราคาแล้วแต่บุญแต่กรรมที่สร้างมาครับ (อะล้อเล่น)
    อยู่แถวไหนครับ แจ้งไปเลยครับ เผื่ออยู่ใกล้สมาชิกท่านใด อาจมีเฮ

Comment

หาซื้อบอร์ดเก่าๆที่เจ๊งแล้วหรือจะขอที่เหลือใช้จากคนอื่นก็ได้ แล้วมาถอดเปลี่ยนเอาเอง ถอดง่ายดีออก

Comment

Working...
      X