Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่อยากเล่นเกมส์ออนไลน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่อยากเล่นเกมส์ออนไลน์

คืออยากเล่นเกมส์ออนไลน์ครับเพื่อนๆมีเกมส์แนะนำหน่อยครับที่ฮิตๆตอนนี้แล้วคือว่าไม่เคยเล่นเลยเพื่อนแนะนำหน่อยเข้าไปเล่นที่ไหนต้องสมัครยังไงครับ

ไม่ใช่แบบที่ฮิตๆตอนนี้ได้ป่าว แต่เล่นได้เรื่อย ก็BF2,BF2142อ่ะ เล่นอยู่เกมส์เดียวเลย(2142) อยากทราบรายละเอียดก็ ea.co.thเลยคับ

Comment

แนวไหนล่ะขอรับ
      ถ้า FPS ยิงกัน ก็ตามข้างบน หรือ Special Force
      ชอบแนววางแผนก็ DotA
      หรือว่า MMORPG ตีเห็ดเก็บเลเวล ก็พวก LineageII Cabal RO ECO ก็ว่าไป..
      หรือชอบพวก cascual ไร้สาระเก็บหิน ยิงไข่ ไล่ทุบหัวชาวบ้าน หรือเกมเต้นก็มีเยอะ

Comment

Working...
      X