Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fan Collor NEW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fan Collor NEW

พอดีพัดลม 2Ball มันอยู่ในเคสเฉยๆอยากให้มันงามๆอีกนิด
    อิอิ ใครอยากลองทำมั้งก็ ได้นะครับ ของดีเอามาทำให้มันสวย
    Attached Files

ต่อครับ
    Attached Files

Comment

ไอเดียดี คับไม่ยักรู้ว่าถอดได้ด้วย - -

Comment

แปลกดีคับ

Comment

สอนวิธีแกะหน่อยคับ

Comment

Originally posted by narciszuzs View Post
            ไอเดียดี คับไม่ยักรู้ว่าถอดได้ด้วย - -
            ก่อนจะถอดอีกด้านจะมี คลิปล๊อกครับ ต้องไปแกะคลิปล๊อกออกก่อน
            แล้วก็เอาออกได้อย่างสบาย

Comment

Originally posted by fds View Post
              สอนวิธีแกะหน่อยคับ
              ต้องแกะสติกเกอร์ ด้านที่ลมเป่า นะครับ ฝั่งสายไฟ
              จะมีรูอยู่ จะมีตัวล๊อกกลมๆขาวพลาสสติก แกะออกมา
              บางรุ่นอาจเป็นคลิปสปิง ก็แกะออกมา พอแกะออกมาแล้ว
              ก็ดึงพัดลมออกมาเลยครับ แต่อย่าทำคลิปหายนะครับ
              เดวไม่มีตัวล๊อกเดวจาซวยเอา

Comment

คำเตือน ครายฝืนแกะพลาด พัดลมแกนไม่สมดุลขึ้นมาเสียงดัง ก็ตัวครายตัวมันนะเออ หึๆ ^^"
                Last edited by Teardrop; 10 Dec 2007, 16:29:41.

Comment

ลองใบพัดใสดูครับ คงสวยเพราะพ่นสีไม่หนา

Comment

หุ หุ วันหลังจะลองเอาใสๆมาครับ

Comment

ผมเคยพ่นสีอ่ะครับ มันไม่ติดอ่า ต้องพ่นแบบ บางสุด ๆ เลยครับ ถึงจะติด อิอิ

Comment

เคยทำแล้วครับ
                        ฝีมือดีมากๆ
                        พังไป 5 ตัวเลิกเลยครับ
                        Cooler Master

Comment

Originally posted by Gunner View Post
                          เคยทำแล้วครับ
                          ฝีมือดีมากๆ
                          พังไป 5 ตัวเลิกเลยครับ
                          Cooler Master
                          พังไปห้าตัวเลยหรอครับ สงสัยมือจะใหญ่มากเลยนะครับ อิอิ
                          ผมยังไม่เคยทำพังเลย อิอิ

Comment

เอ่อ....ส.ว...เอ้อ...ว่าไงดี สีทองน่าจะแจ่ม....เอ่อ..กว่านี้คับ

Comment

ใส่ไฟ ต้องบัตกรีตรงไหนอ่า

Comment

Working...
                              X