Announcement

Collapse
No announcement yet.

_____เล่นเกมon-line__ยังกระตุก___

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• _____เล่นเกมon-line__ยังกระตุก___

สเปกเครื่องผมนะครับ
    CPU 2.66 Ghz 506 socket 775
    MB ECS PT880 Pro A dual ddr/ddr2
    RAM Kington 512/533 Hynix 2 แถว
    Asus X1300 Pro silent 256ddr2 128bit
    HD 80Gb*2
    Samsung 17” 713n
    ใช้ ADSL TOT 512Kb

ทำไมเล่นเกม On-line เช่นSF ยังกระตุกครับ ไม่เข้าจะทำยังไงดีครับ ต้องไปปรับ bios รึป่าวครับ หรือเข้าไปsetที่ไหน

แล้วตอนทำงานเครื่องกินแรมอยู่เท่าไรอะคับ หรือว่ามีโฟรเสซไหนทำงานอยู่รึเปล่า

Comment

สเปกสูงขนาดนี้เล่นSF ได้สบายๆ กระตุกเป็นที่เน็ตแล้วมั้งครับ
      เพราะจริงๆแล้ว SF ไม่ได้กินสเปกไรมากมาย

Comment

NET ADSL 512kb ยังไม่พออีกหรอครับ ใช้ เครื่องเดียว
        Last edited by momaymint; 11 Nov 2006, 09:02:33.

Comment

ไมกระตุกอะ เครื่องผม Ram น้อยกว่าอีก Samsung 17” 713n แสดงภาพไม่ทันป่าว เกี่ยวมั้ยนั้น

Comment

512 Mb - -. สุดยอดเน็ตโหด

Comment

ลองดูการปรับลบหยักดูว่าปรับเท่าใด

เนทช้าจะแรค ไม่กระตุก
              จอแสดงผลไม่ทัน ก็ยิ่งเเล้วเลย ตอบมาได้ไงว่ะ โครตบื่อเลย

Comment

ไม่น่ากระตุกแล้วนะ

Comment

ลองเซตวินโดวไหม่ดูครับ หรือไม่ก็ฟอร์แมตลงไหม่ไปเลย สเปกค่อนข้างสูงไม่นากระตุก

Comment

แต่มันกิน CPU อ่ะ Usage 100 เปอร์ แม่จ้าววว

Comment

แต่ สุมมิต ผมเข้าไปเล่น ตาแรก นะครับ เลื่อนเลยครับ เล่นสบาย ผมจะเอาไปเล่น อีกรอบหนึ่ง แม่ง เล่นไม่ได้เลย เป็นแบบนี้ทุกที เลย ตาแรกเล่นสบาย

Comment

พวกโปรแกรมที่รันอยู่ในมุมขวาล่างลองปิดให้หมดก่อนเล่นดูรึยังครับ
                        สเปกผมห่วยกว่านี้เยอะเล่นBF2142ยังไม่กระตุกเลย

Comment

ลองปิดดูแล้วครับ เลยแต่ anti ไว้ ผมใช้ ของ AntiVir PE Classic ของไม่ดึง เท่าNOD32 หรอครับ

Comment

Working...
                          X