overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: ข้อหาทำให้ลูกค้าเสียสุนทรียภาพในการรับฟัง มีไหมครับจะฟ้องร้องซะหน่อย ถ้าที่นี่เป็นUSA

OverclockZone Member hideto13's Avatar

Default ข้อหาทำให้ลูกค้าเสียสุนทรียภาพในการรับฟัง มีไหมครับจะฟ้องร้องซะหน่อย ถ้าที่นี่เป็นUSA

ตามหัวข้อ ขอระบาย
    ข้อหาทำให้ลูกค้าเสียสุนทรียภาพในการรับฟัง
    เนื่องจาก ลำโพง ซาก SAAG PENTAS-02 ซื้อมาเมื่อปีก่อน(ยังอ่อนหัด) พนักงานเข้นั่นมันแนะนำ
    จัดมาก็ลองมาฟัง เอี้ย เสีบงแหลมอิ๊บอ๋าย แถมยัง เสียงรบกวน(ซ่าๆตลอดเวลา)
    เอาไปเคลม ก็ทำตำหนิไว้เรียบร้อย มันบอกว่าเปลี่ยนตัวใหม่ให้
    เข้ วอย ที่ทำตำหนิไว้ยังกลับมาเหมือนเดิม เฮ้อเซ็ง

ก็เลยเอากลับมาจะมาคุ้ยแคะแกะกระดูกเองละกัน

เลยจะถามเล่นๆว่า ข้อหาทำให้ลูกค้าเสียสุนทรียภาพในการรับฟัง มีไหม หนอ ประ เทศ ไทย
    เเละบริษัท สยาม ซาร์ค ห่วยๆ

เห็น เมกา เขาฟ้อง ไอพอด ที่ทำหูฟังมาดังเกินไป จนทำให้หูเขาบอดได้ ได้เงินหลายล้าน
    จะมีไหมประเทศไทย

ป.ล.ปัจจุบันผมไม้ใช้แล้ว ลำโพง ซาก

คำเตือน ลูกศิษย์ลูกหาของ อาจาร์ยซาก ไม่ควรอ่านเพราะอาจหมดศรัทธา...
    ..................................อ่าวไม่ทันละเหรอ อ่านจบละเหรอ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ถ้ามีหละสนุกแน่ๆคับ^^"

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

ในไทยจะฟ้องอย่าหวังเลย

แต่SAAGมันก็เสียงเป็นอย่างนั้นนิ ช่างคงดูแล้วว่าไม่เสียเลยตีกลับ

OverclockZone Member

เมืองไทยเรื่องสิทธิผู้บริโภคห่วยครับขนาดผิดโต้งๆยังทำไรมันไม่ได้เลย

เสียงมันแหลมจริงๆครับแต่รวมๆแล้วเสียงใช้ได้ครับ
    ในราคานี้ื ยี่ห้ออื่นๆ(ต่อให้แพงกว่าหน่อยก็ได้)กินมันไม่ลงอ่ะครับ

เสียงซ่าๆนี่มันต้องเคลมตัวใหม่ล่ะครับ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ก็ตามราคาละครับ จะเอาอะไรมากอ่า

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member mrchosit's Avatar
    บางกอก เมืองหลวงประเทศไทย

ผู้บริโภคร้องเรียนได้ครับ มีเวปเเล้ว เข้าไปดูกันหน่อยครับ ทำเป็นระบบเรียบร้อย ผมเจอใครก็บอกให้เขาเข้าไปดู
    หน่วยงานอื่นเช่นกันครับ เดี๋ยวนี้มีหมดเลย ไม่รู้จะทำทำไม

OverclockZone Member soniconline's Avatar

Quote Originally Posted by mrchosit View Post
    ผู้บริโภคร้องเรียนได้ครับ มีเวปเเล้ว เข้าไปดูกันหน่อยครับ ทำเป็นระบบเรียบร้อย ผมเจอใครก็บอกให้เขาเข้าไปดู
    หน่วยงานอื่นเช่นกันครับ เดี๋ยวนี้มีหมดเลย ไม่รู้จะทำทำไม
    เว็บพวกนี้จะร้องเรียนอะไร มันเรื่องมากสุดๆ ครับ

น่าเบื่อจิงๆ

เดี๋ยวนี้ไม่รู้ปรับปรุงรึยัง

OverclockZone Member zetec's Avatar

ฟังแนวไหนล่ะครับ ลองเอาไปเปิดหมอลำสิ ของเค้าเหมาะจริงๆ

OverclockZone Member ooXYZoo's Avatar

"เห็น เมกา เขาฟ้อง ไอพอด ที่ทำหูฟังมาดังเกินไป จนทำให้หูเขาบอดได้ ได้เงินหลายล้าน
    จะมีไหมประเทศไทย"

เอ่อ มันมีจริงๆเหรอครับ ถ้าหูบอด คงแย่แน่ๆเลย หูคงมองไม่เห็น
    คนที่นั่นเค้าผ่่อนเสียงไม่เป็นกันเหรอครับ ฟ้องไรไร้สาระ ศาลก็บ้าจี้ตามด้วย
    พวกเราหาตังใช้เล่นกันมะ ไปที่นั่นซื้อหูฟัง แล้วเปิดดังๆให้หูบอด เราก็ฟ้อง ไอพอด เอาตัง ได้ทีหลายล้าน ไม่ต้องทำมาหากินละ
    Last edited by ooXYZoo; 22 Dec 2007 at 08:00:50.

OverclockZone Member hideto13's Avatar

Quote Originally Posted by ooXYZoo View Post
    "เห็น เมกา เขาฟ้อง ไอพอด ที่ทำหูฟังมาดังเกินไป จนทำให้หูเขาบอดได้ ได้เงินหลายล้าน
    จะมีไหมประเทศไทย"

เอ่อ มันมีจริงๆเหรอครับ ถ้าหูบอด คงแย่แน่ๆเลย หูคงมองไม่เห็น
    คนที่นั่นเค้าผ่่อนเสียงไม่เป็นกันเหรอครับ ฟ้องไรไร้สาระ ศาลก็บ้าจี้ตามด้วย
    พวกเราหาตังใช้เล่นกันมะ ไปที่นั่นซื้อหูฟัง แล้วเปิดดังๆให้หูบอด เราก็ฟ้อง ไอพอด เอาตัง ได้ทีหลายล้าน ไม่ต้องทำมาหากินละ
    ท่านเล่นมุกตาม หรือไม่เข้าใจมุกครับ อิอิ

OverclockZone Member ss400's Avatar

อิ อิ เข้ามาหูบอดด้วยคน

Bookmarks

Bookmarks