Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis!!!crysis****crysis สัญลักาษ์ชุดเกาะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis!!!crysis****crysis สัญลักาษ์ชุดเกาะ

ใครรู้บ้างครับว่ารูปสัญลักษ์ของชุดเกาะเกม CRYSIS ใช้ประโยชน์อย่างไรบ้างครับ ผมอยากใส่ชุดกันกระสุนครับ
    ว่าต้องเลือกสัญลักษ์อะไร
    อีกข้อครับ คือว่าตอนปรับแต่งปืน มันจะมีให้เราใส่อาวุธเสริม คือ เครื่องยิงระเบิดที่ติดกับปืน ไม่ทราบว่าใช้ปุ่ม อาไรยิงครับ ???
    Attached Files
    Last edited by jack_sparow; 24 Dec 2007, 12:02:26.

ใช่เวลากด Mouse3 หรือเปล่าครับ

รูปเกราะก็คือเกราะครับ ลดอัตราการบาดเจ็บครับ
    ถ้าเลือกโหมดอื่นที่ไม่ใช่เกราะ ก็ลดเร็วขึ้นครับ

*เกราะ นะครับ ไม่ใช่เกาะ
    พิมพ์ผิดพาลให้เข้าใจผิดนะครับ (ถ้าพิมพ์เร็ว พิมพ์พลาดก็ไม่ว่ากัน)

ปล.อย่าถือสาผมนะครับ ผมภาษาไทยเกรด 1

Comment

เวียนขวา บนสุด โหมด สปีด ความสามารถ เคลื่อนที่เร็วรี่ เห็นพี่ให้รีบเผ่น
      2 โหมด แข็งแกร่ง ความสามารถ เหินฟ้าไปกับข้ากำลังทะลวงหิน
      3 โหมด หายตัว ความสามารถ จะให้บอกอีกมั้ย
      4 รูปปืน ไม่ถือเป็นโหมด ของ นาโนสูทนะครับ กดดูเดี๋ยวรู้เงแหละ
      5 โหมด เกราะ ความสามารถ ถึก อึด ดุจดั่งแรมโบ้

จริงๆมันมี4โหมด -.-

Comment

5 โหมด เกราะ ความสามารถ ถึก อึด ดุจดั่งแรมโบ้

ตรงไหน? แทบใช้ลุยไม่ได้ ต้องซุ่มโจมตีอย่างเดียวเลย

Comment

มันแล้วแต่ว่าจะเล่นแบบไหนครับ แล้วแต่คน

Comment

Originally posted by Herulaya View Post

เวียนขวา บนสุด โหมด สปีด ความสามารถ เคลื่อนที่เร็วรี่ เห็นพี่ให้รีบเผ่น
            2 โหมด แข็งแกร่ง ความสามารถ เหินฟ้าไปกับข้ากำลังทะลวงหิน
            3 โหมด หายตัว ความสามารถ จะให้บอกอีกมั้ย
            4 รูปปืน ไม่ถือเป็นโหมด ของ นาโนสูทนะครับ กดดูเดี๋ยวรู้เงแหละ

จริงๆมันมี4โหมด -.-
            ผมเล่นแบบ DELTA ครับ ...ถ้าการความอึด ตายยาก โดนยิงพลังไม่ค่อยลด ต้องใช้สัญลักษ์อะไรครับ มือหรือ โล่

Comment

ก็โล่นะแหละ แต่มีก็เหมือนไม่มี

Comment

ไปถึงสุสานกันหรือยังครับ ฆ่าศึกใช้เกราะเหมือนเราเลยครับ

Comment

เหมือนสิ ก็มันลักพาตัว คนของเราไปผลิตชุดเหมือน เราหนิ แล้วมันจะยัง เอเลี่ยนเทคโนโลยี ใช้อีกเยอะ
                  ไม่ได้เจอแค่ในสุสาน นะ เจออีกเพียบ

Comment

ใช้ mouse 3 กันหรอครับ???

ผมให้ V ดีกว่า ถนัดกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                      เหมือนสิ ก็มันลักพาตัว คนของเราไปผลิตชุดเหมือน เราหนิ แล้วมันจะยัง เอเลี่ยนเทคโนโลยี ใช้อีกเยอะ
                      ไม่ได้เจอแค่ในสุสาน นะ เจออีกเพียบ
                      รับทราบโนแมท...ลุยยย

Comment

โนแมน ทั้งเกม- -

Comment

โนแมน >>> ไม่ผู้ชาย....กะเทยป่ะว้า...

Comment

โนแมดครับไม่ใช่โนแมน โนแมดคงหมายถึงไม่โกรธ 5555ไปกันได้

Comment

ก็ว่ากันไป หุหุหุ

Comment

Working...
                              X