ช่วยเลือก notebook หน่อยค่ะ งบ 25000 - 30000 ค่ะ

เน้นมากๆ เลยคือ มีประกันในต่างประเทศดีๆ อ่ะค่ะ เพราะจะใช้สำหรับไปเรียนต่อค่ะ จะเอาไปใช้ที่ฝรั่งเศสกับอังกฤษค่ะ

แล้วก็อยากได้แบบที่ไม่ค่อยร้อนมากค่ะ เพราะใช้นาน (ไม่ได้เน้นที่แบตนะคะ เพราะชาร์จได้ค่ะ) แบบใช้ครั้งละ 4 - 5 ชั่วโมงค่ะ

การใช้งานก็ทั่วๆ ไปค่ะ เล่นเนท เอ็ม ใช้พวก photoshop บ้าง แล้วก็เล่นเกมส์นิดหน่อยค่ะ แบบไม่ใช่เกมส์ใหญ่ๆ นะคะ พวก zume jewel quest อะไรพวกนี้ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ _/l\_

ปล ถ้างบเท่านี้ไม่ได้ ก็เพิ่มได้นะคะ