Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ด่านพลซุ่มยิงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ด่านพลซุ่มยิงครับ

คือว่า ถึงตอนที่เรายิงเครื่องบินตกน่ะครับ แล้วเครื่องบินมันจะไถลมาโดน คนชี้เป้า หรือไงนี่แหล่ะ และเราต้องแบกช่วยเขาน่ะครับ ไม่รู้ว่า จะต้องไปทางไหน เพราะไปแล้ว ก้อตาย ตอนนี้ติดอยู่ในตึก ที่จะมีหมาด้วยครับ ช่วยที

กด tab มันมีแผนทีบอกอะ เรามะค่อยรุ้หรอกดูน้องมันเล่น มันดีแท้ แลนกะน้องอะหนุกดี

Comment

ตอนแบกเพื่อนเราก็วางก่อนสิครับ แล้วค่อยยิงศัตรู เพื่อนเราก็จะช่วยยิงด้วย
      ไปตามในแผนที่อะ มันจะให้่เราไปนั่งชิงช้าสวรรค์เล่น2-3รอบ (ล้อเล่น)
      ให้ไปข้างหลังชิงช้าสวรรค์ครับ ที่เป็นเนินดินริมรั่วอะถ้าจำไม่ผิด ให้วางเพื่อนตรงนั้น
      เดี๋ยวจะมีฮ.มารับ ระหว่างนั้นให้ว่างกับดักระเบิดเคมอรอบอะ เพราะศัตรูจะค่อยๆมาเยาะอะ

Comment

ชอบด่านนี้อ่ะ ได้อารมณ์กิงๆๆ

Comment

ด่านนี้ลุ้นระทึกดีแท้ๆ ได้อารมณ์มากๆเลย ตื่นเต้นดี อิอิ แบบว่าจะไปทางไหนดีหว่า

Comment

โดนหมากัดตายตลอดเลยอะมันบอกให้กดvก็ไม่เห็นช่วยอะไรได้เลยอะ

Comment

กด 1 ใช้ปืนสั้นครับ ยิงไวดี ไปให้ถึงชิงช้า รอฮ.มารับ แต่นานโค-ต-ร ทั้งยิงทั้งขว้างระเบิดจะหมดนั้นแหล่ะครับ พอฮ.มาต้องฝ่าดงกระสุนขึ้นฮ. โอย...มันส์ครับ

Comment

Originally posted by nalin View Post
                โดนหมากัดตายตลอดเลยอะมันบอกให้กดvก็ไม่เห็นช่วยอะไรได้เลยอะ
                ถ้าจะกด V ต้องกดให้เร็วครับ ไม่งั้นก็ตาย

Comment

กดไม่ได้กดให้เร็วหรือช้า เพียงกดให้ถูกจังหวะแค่นั้น มันจะ มี ขึ้นมาบอกให้กดอยู่

Comment

โอ้ แค่อ่านยังรู้เลยว่าต้องมันแน่ๆ ต้องรีบไปให้ถึงซะแล้ว ขอบคุณทุกท่านมากที่มาช่วยตอบนะครับผม

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                      ตอนแบกเพื่อนเราก็วางก่อนสิครับ แล้วค่อยยิงศัตรู เพื่อนเราก็จะช่วยยิงด้วย
                      ไปตามในแผนที่อะ มันจะให้่เราไปนั่งชิงช้าสวรรค์เล่น2-3รอบ (ล้อเล่น)
                      ให้ไปข้างหลังชิงช้าสวรรค์ครับ ที่เป็นเนินดินริมรั่วอะถ้าจำไม่ผิด ให้วางเพื่อนตรงนั้น
                      เดี๋ยวจะมีฮ.มารับ ระหว่างนั้นให้ว่างกับดักระเบิดเคมอรอบอะ เพราะศัตรูจะค่อยๆมาเยาะอะ
                      ตามนั้นเลยครับ ผม มีทางให้เดิน ก้เดินครับ อ้อมหน่อยก็ช่างมัน เน้น อำพรางตัว ไม่บู๊มากครับ
                      Originally posted by nalin View Post
                      ลองทำตามข้างล่างดูครับ
                      Originally posted by Herulaya View Post
                      กดไม่ได้กดให้เร็วหรือช้า เพียงกดให้ถูกจังหวะแค่นั้น มันจะ มี ขึ้นมาบอกให้กดอยู่
                      นั่นแหละครับ มือต้องไว ใจต้องนิ่งครับ

Comment

ตอนเจอวิ่งอยางเดียวครับเดียวเพื่อนยิงให้หรือให้มันไปกัดเพื่อนแล้วเราก็ยิงมันให้เละเลย

Comment

ด่านนี้ หมามันทำลายความเป็นชาติทหารของเรามาก โดนหมากัดตาย!!!!! ด่านนี้คลาสสิคมากจริง

Comment

เพิ่งจบครับผม ก้อหนุกดี แต่รู้สึกว่า มันจะสั้นไปน่ะ crysis ก้อเหมือนกัน สั้นแต่เห็นบอกว่า จะมีภาคต่อ อืม มันทั้ง 2 เกมครับ

Comment

มันคือเกมพระเจ้าคับ COD4

Comment

Working...
                              X