Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt มือ2ราคาประมานเท่าไร่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt มือ2ราคาประมานเท่าไร่อ่ะครับ

เบี้ยน้อยหอยน้อยอ่ะครับ เลยคิดว่าน่าจจะเล่นมือ2ดีกว่า
    ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรหรือปล่าว
    เเล้วราคามัจะซักเท่าไร่อ่ะครับ
    รอซักหน่อยจะถูกลงอีกไหม(พวกG92ใหม่ๆออก)

รบวนีครับ อยากเล่นCrysisกะProStreetอย่างเเรงถึงกะเก็บเอาไปฝัน

ยี่ห้อไรครับ
    มือ1 9300-10000฿
    มือ2 8500-9000฿

Comment

โหราคาไม่ทิ้มือหนึ่งเลยเเฮะนึกว่าจะซัก7-8พันซะอีก
      ใจอยากได้ XFX นะ สวย+ประกันดี เเต่ต้องเจียดตัวไปถอย Enermax อีก
      ถามนิสละกัน ตัว OC มันจะกะนใฟกกว่าปล่าวอ่ะครับ

ผมใช้ Delux 500W จะเอาไหวมั้ยนี่ ถ้าไม่ OC
      เป็กผม E6600 2.4 G.skill 1*2gb 800 sata2 250gb combodrive อ่ะ ไหวมั้ยน้อ

Comment

คือต้องรออีกซักพักอะครับ เพราะมันพึ่งออก

Comment

Originally posted by win1234win View Post
          โหราคาไม่ทิ้มือหนึ่งเลยเเฮะนึกว่าจะซัก7-8พันซะอีก
          ใจอยากได้ XFX นะ สวย+ประกันดี เเต่ต้องเจียดตัวไปถอย Enermax อีก
          ถามนิสละกัน ตัว OC มันจะกะนใฟกกว่าปล่าวอ่ะครับ

ผมใช้ Delux 500W จะเอาไหวมั้ยนี่ ถ้าไม่ OC
          เป็กผม E6600 2.4 G.skill 1*2gb 800 sata2 250gb combodrive อ่ะ ไหวมั้ยน้อ
          ของพึ่งมาใหม่ยังไม่ตกรุ่นนะ ราคามือ2 ลดไม่ถึง 1000 หรอกครับ
          ยิ่ง XFX ด้วย ตัวแพงเลย ^^"
          400W เต็มขึ้นไป
          คงกินไฟเพิ่มไม่มากเท่าใหร่หรอก

Comment

Delux ของผมคงได้บอกลาซะทีซินะ เเต่เหฌนมีคนในบอร์ดใช้เเล้วไม่มีปัญหาด้วยเด้อ

Comment

Originally posted by win1234win View Post
              Delux ของผมคงได้บอกลาซะทีซินะ เเต่เหฌนมีคนในบอร์ดใช้เเล้วไม่มีปัญหาด้วยเด้อ
              DELUX 500W ตัวที่สายไฟเยอะ หนักๆ ใช่ใหม ราคาประมาณ 1000฿
              พอครับ ตัวนี้จ่ายไฟดีใช้ได้เห็นหลายท่านใช้อยู่

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                DELUX 500W ตัวที่สายไฟเยอะ หนักๆ ใช่ใหม ราคาประมาณ 1000฿
                พอครับ ตัวนี้จ่ายไฟดีใช้ได้เห็นหลายท่านใช้อยู่
                OMG!!!!!! ใช้ได้เหรอคับ เเล้วการ์ดมันจะเจ๊ง ปล่าวอ่ะ

Comment

OMG!!!!!! ใช้ได้เหรอคับ เเล้วการ์ดมันจะเจ๊ง ปล่าวอ่ะ
                  ไม่เจ๊ง หรอก ถ้าไฟไม่พอจริงๆ อย่างมากเครื่องก็ดับวู๊บ แค่นั้นละ (เป็น HDD แทนที่จะเดี้ยงแทนถ้าเป็นบ่อยๆ นะ)

Comment

พี่ปาร์คไง ถ้าไม่เกี่ยงหน้าตา กับประกันแค่ 2ปี 8550 มือ 1

Comment

มายันอีกคนว่า delux 500w ไหวครับ สำหรับ 8800gt

Comment

เบี้ยน้อยหอยน้อยอ่ะครับ เลยคิดว่าน่าจจะเล่นมือ2ดีกว่า
                        ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรหรือปล่าว
                        เเล้วราคามัจะซักเท่าไร่อ่ะครับ
                        รอซักหน่อยจะถูกลงอีกไหม(พวกG92ใหม่ๆออก)

รบวนีครับ อยากเล่นCrysisกะProStreetอย่างเเรงถึงกะเก็บเอาไปฝัน
                        ในฝันเหมือนกันตรงแค่หายตัวได้ แต่เนื้อหาเกมกลับเป็นการไปลวนลามสาวๆ หาใช่ยิงกับกลุ่มทหารไม่ รอไม่ไหวซัด 8800GTS มือสองไปก่อนก็ได้ครับ

Comment

pus

แล้วถ้าเป็น enermax 460w ไหวไม๊

Comment

Originally posted by tuntunzola View Post
                            แล้วถ้าเป็น enermax 460w ไหวไม๊
                            สบายๆครับ ถ้า ออฟชั่นไม่เยอะนะครับ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                              ในฝันเหมือนกันตรงแค่หายตัวได้ แต่เนื้อหาเกมกลับเป็นการไปลวนลามสาวๆ หาใช่ยิงกับกลุ่มทหารไม่ รอไม่ไหวซัด 8800GTS มือสองไปก่อนก็ได้ครับ
                              เหอๆๆๆๆ ของผมเป็นเเบบ บู๊ๆ อ่ะ เเต่ยิงกะตัวขายาวอยู่สักพักโดนระเบิดไรไม่รู้เด้งเลย เเล้วก็มีเวลารอเกิดสักเเปป พอเวลาหมดเกิดใหม่หลายเป็น เกมอื่นซะงั้น -*- อาการหนักนะเนี่ยเรา

Comment

Working...
                              X