Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 ใช้ PSUบ้าน 450W ไหวมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 ใช้ PSUบ้าน 450W ไหวมั้ยคับ

เห็นบอกรุ้นนี้ไม่กินไฟอ่ะ

เพราะผมไม่ได้เอาไปเล่นเกมหนักอะไร

ใช่ครับไม่กินไฟมาก
    แต่ถ้า 450W บ้านๆ ติดเคส จ่ายไฟแกว่งมากๆ ไม่ถึง 300W คงจะวู๊บ นะ

Comment

แต่ถ้าไม่ได้เอาไปเล่นเกมหนักๆล่ะ

Comment

ผมใช้ delux 450w สบายๆ เล่น crysis all high ยังไหวเลยค้าบ ^___^

Comment

DeLUX Black ATX Case w/ 450w (20+4P) Power Supply Model "DLC-MG432A" Retail 1,390.00 บาท

ได้ใหม

Comment

Originally posted by musasi View Post
            DeLUX Black ATX Case w/ 450w (20+4P) Power Supply Model "DLC-MG432A" Retail 1,390.00 บาท

ได้ใหม
            ตัวนี้ผมว่าพอครับ (HD3850) นะ

Comment

คนที่ผมรู้จักเค้าก็ใช้ 420w แบบติดเคสมา กับ hdd 2 ลูก เค้าก็บอกว่าไม่มีปัญหานะ แต่ถ้าเอามียี่ห้อหน่อยก็ดีนะ กันไฟตกไฟกระชากด้วย

Comment

ผมใช้ delux 450w ไฟพอนะ Hdd 2 ลูก DVDRW 2 ตัว

Comment

Delux 500W DLP-34A 950.- ตัวนี้ก็น่าสนใจครับ ลองดู

Comment

450W ติดเคส ของจริงใช้จริง เล่น วินนิ่ง + นีดฟอ ไม่มี ดับ

หนุกหนานกันไป คุ้มค่ากัน มากมาย

ต่อไป 3850 คงเป้นที่กล่าวขวัญของการ์ดจอ ประหยัดงบ Psu

จริงมั้ยครับ พี่น้อง

Comment

ของผมใช้400w ยี่ห้อไรไม่รู้ครับ ติดเคสมา ไม่เคยมีปัญหาเลยอะ

Comment

ผม 350 W HD2 /DVD-RW 2/ พัดลม 2 เอาอยู่ซะงั้น

Comment

ขอบคุนมากคับ ไปซื้อมาแล้ว ประหยัดค่า PSU ไปตั้ง 1000.- นึง
                          X2 4400+ 65nm
                          M2N-E
                          HD3850
                          Ram 1Gb 1ตัว
                          GviewDelight 450w
                          DvDตัวนึง
                          เอาอยุ่จิงๆไม่ดับ

Comment

555 รุ่นนี้มันสุดคุ้มจริงๆ แฮะ

Comment

Working...
                            X