Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในพันทิพย์ ร้านไหนรูดเครดิตแล้วไม่ชาร์จบ้างไหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในพันทิพย์ ร้านไหนรูดเครดิตแล้วไม่ชาร์จบ้างไหมอ่ะ

อยากรู้ว่า่มีร้านไหนในพันทิพย์ที่ให้รูดบัตรเครดิตโดยไม่ชาร์จบ้าง
    มีไหมครับ

ไม่น่าจะมีมั้งครับท่าน ปรกติบัตรเครดิตมันชาร์จอยู่แล้วนี่

Comment

Hardwarehouse ไม่ชาร์จแน่นอน ทุกสาขา

เพราะมันบวกเข้าไปในราคาสินค้าเรียบร้อยแล้ว อิอิอิ

sigpic

Comment

มีกลุ่มร้าน Hardware house ครับ ดูป้ายหน้าร้านด้วยบางร้านติดป้ายไม่ชาจน์ ถามก่อนก็ดี แต่ราคาอาจสูงกว่าที่ร้านอื่นๆบ้างครับ

Comment

อ่าตอบช้าไปนิด 5555

Comment

เอ้อ ลืมไป ... IT City อีกรายครับ บวก บวก บวก ไปในราคาสินค้าตั้งแต่อยู่ในโกดังแล้ว

เขาเลยไม่ชาร์จท่าน

sigpic

Comment

ไม่มีหรอกครับ 3-5% นะครับ กัดฟันเลย

Comment

Hardware House ครับ ใช้ CITYBANK ผ่อน 0% ได้6เดือนด้วยครับ

ปล. มาบอกเฉยๆ นะไม่ได้โฆษณา
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                  เอ้อ ลืมไป ... IT City อีกรายครับ บวก บวก บวก ไปในราคาสินค้าตั้งแต่อยู่ในโกดังแล้ว

เขาเลยไม่ชาร์จท่าน
                  โดนแย่งไปซะแล้ว แง่มๆ

Comment

Working...
                  X