Announcement

Collapse
No announcement yet.

GA-P35-DS3P มันมีหลายเวอร์ชั่นอ่ะ ครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-P35-DS3P มันมีหลายเวอร์ชั่นอ่ะ ครับ ทำไงดี

GA-P35-DS3P คือ สงสัยตั้งแต่แรกแล้ว เพราะไปหาใน google ดัน รูปไม่เหมือนในเว็บนี้เลย เลยเข้าไปที่เว็บ ของเมนบอรด เลย เห็น 3 เวอร์ชั่น แล้วที่พันธ์ทิพย์ มันจะมีเวอร์ไหน บ้างล่ะ ครับ แล้วเวลาซื้อ ต้องบอกเวอร์ชั่นด้วยรึ เปล่าครับ อีกอย่าง การที่มันมีเวอร์ชั่น มาใหม่ๆ ทำ เพื่ออะไรครับจากที่ระบายความร้อน ใหญ่ๆ กลายมาเป็นตัวเล็กๆ อธิบายทีครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

เงียบ

Comment

เอาไปดู เผื่อ จะตอบกันมาบ้าง
      <object width='407.6' height='342'><param name='movie' value='http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=18M1197126003M0'></param><embed src='http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=18M1197126003M0' type='application/x-shockwave-flash' width='407.6' height='342'></embed></object>

Comment

ต่างรุ่นต่างราคา ต่างการใช้งานคับ บอกได้แค่นี้...

ปล.น่าจะดูสเปคของตัวบอร์ดและเช็คราคาด้วยก้ดีนะคับ ก่อนตั้งถาม
        หรือถ้าจะให้ดี ก้บอกงานที่ต้องการใช้ด้วย จะดีกว่านี้

Comment

ผมเองก้ไม่รู้เลยครับ แต่ท่าน มือพระเจ้า ตอยท่านได้แน่เรื่องนี้ ลอง PM ไปถามดูครับ

Comment

ครับ ไม่เป็นไร ครับยอม ครับหันไป ดู p5kc ดีกว่า

Comment

Originally posted by cokez View Post
              ต่างรุ่นต่างราคา ต่างการใช้งานคับ บอกได้แค่นี้...

ปล.น่าจะดูสเปคของตัวบอร์ดและเช็คราคาด้วยก้ดีนะคับ ก่อนตั้งถาม
              หรือถ้าจะให้ดี ก้บอกงานที่ต้องการใช้ด้วย จะดีกว่านี้
              คือ ดูราคามาแล้ว แต่มันไม่บอกรุ่นอ่ะ ครับ สงสัย บ้าน เรา คงไม่มีเวอร์ชั่น 1.0 ขาย
              ราคา 4480 ดูมาหลายที่แล้ว (ตาลาย)
              ใช้งานด้านเกม ทำกราฟิกส่งอาจารย์เขียนโปรแกมต่างๆ ทุกอย่างที่คอมพิวเตอร์ทั่วไปทำได้

Comment

ขอเค้าเปิดดูครับจะได้หายสงสัย
                ส่วนใหญ่เค้าให้ดูอยู่แล้วครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ผมว่ามันไม่น่าทำ รุ่นเดียวกันหลาย เวอร์ชั่นเลยครับยุ่งยากในการหาซื้อ

Comment

Working...
                  X