overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 57

Thread: มีวิธีแอบดู MSN ฝ่ายตรงข้ามป่ะครับ

ผู้มาเยือน
    Guest

Default มีวิธีแอบดู MSN ฝ่ายตรงข้ามป่ะครับ

แบบว่าแฟนผมออน แล้วไม่ตอบผม เลยอยากรู้ว่าเค้ากะลังคุยกะใครอะ เช็คได้ป่ะครับ

ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T"

OverclockZone Member Zero_Master's Avatar

"ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T""

----------------------------------------------------

ไม่แปลกครับ ถ้าผมเป็นแฟนคุณ จับได้แบบนี้ ผมก็คงไม่อยากคุยกับคุณ มันน่ารำคาญ ไม่มีความเป็นส่วนตัว ถ้าคุณแอบดูได้จิง ถ้าเขาจะเลิกหรือทำอะไรที่คุณคิดไว้ คุณจะทำอะไรได้ ยังไงช้าเร็วก็ต้องมานั่งเสียใจ แต่ถ้าเขาไม่ได้ทำ แล้วไปแอบดูถ้าเขารู้เขาจะเสียความรู้สึกแค่ใหน แล้วถ้าเขารำคาญแล้วเลิกกับคุณ คุณจะโอ้เย่ใหม ที่คุณทำให้มันเป็นแบบนี้

แนะ นำให้เข้าวัด ฟังธรรมนะครับ จิตใจจะได้สงบ ไม่ฟุ้งซ่าน ถ้ายังเป็นแบบนี้ ไม่นานครับ ไม่ใครก็ใครต้องรำคาญไปข้างนึงแล้วเลิกกัน

ส่วนโปรแกรมไม่มีนะครับ นอกจากพวก โปรแกรม Hack หรือพวกโปรแกรม Remote ต่างๆ ซึ่งใช้ยากและไม่ขอแนะนำ
    Last edited by Zero_Master; 7 Oct 2006 at 11:23:20.

OverclockZone Member zild's Avatar
    ในร่างมนุษย์คนหนึ่ง

โห ถ้าดูได้อย่างนั้นก็น่ากลัวมากๆ
    นอกจากไปดูพวก log ถ้ามีอยู่นะ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ถ้าทำได้แบบนี้คงถูกจับได้แน่เลยเรา..น่ากลัวจัง

OverclockZone Member b98se's Avatar

อย่าคิดมาก คิดมากก้ทุกข์มาก

OverclockZone Member FreeDom's Avatar

อย่าเศร้าใจไปเลย ครับใจแข็งเข้าไว้ครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by ผู้มาเยือน View Post
    แบบว่าแฟนผมออน แล้วไม่ตอบผม เลยอยากรู้ว่าเค้ากะลังคุยกะใครอะ เช็คได้ป่ะครับ

ผมเคยเอาเมล์อื่นแอดไปแกล้งคุยแล้วถูกเค้าจับได้ T_T"

OverclockZone Member

เหอๆ

OverclockZone Member naruebase's Avatar
    บางบอน4 หนองแขม บางแค วงเวียนใหญ่ ท่าพระ พระราม2 ดาวคะนอง

ถ้าเขาคุยกะคนอื่นคงบล็อกคุณแล้ว เพื่อที่ว่าคุณจะได้เห็นว่าเขาไม่ออน

OverclockZone Member crazyjak's Avatar

มีนะคับแอบดูเขาอ่ะแต่ไม่รู้วิธี รู้แต่ปลอยไวรัสขณะฝ่ายตรงข้ามเล่นเอ็มโดยที่ฝ่ายตรงข้ามไม่ต้องกดsaveอะไรเลย อิอิ (แต่ยังทำไม่ค่อยเป้นเพราะขี้เกียจไม่รู้จะเอาไปทำไม)

OverclockZone Member O-Man's Avatar

นั่นสินะ

ความจริง ไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการทุกครั้งไป

ความรัก ความเข้าใจ การให้อภัย ต่างหากที่ควรมี

----------------------------------

"ฝันร้ายเกิดแต่จิต ต้องดับที่จิต ไม่ใช่ที่ชีวิตคนอื่นนะโยม" มือปืน/โลก/พระ/จัน

OverclockZone Member JBL's Avatar

น่าสงสาร แต่ไม่อยากให้มีเลย เดะซวย

OverclockZone Member Jethmon69's Avatar

โปรแกรมปล่อยวางครับ ผมใช้อยู่ ก็พอใช้ได้ ชีวิตเป็นสุขขึ้นเยอะครับ
    รักกันจริงไม่ต้องห่วงอาไรหรอก

OverclockZone Member O-Man's Avatar

มีครับ ผมใช้ตรวจสอบหลานๆ ในบ้าน(มีคอมกันทุกบ้านเลยแลนกัน) ใช้ในทางสร้างสรรค์

แต่ในกรณีของคุณ ผมขอไม่แนะนำนะครับ โปรดอภัย

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

ความจริงอันยิ่งใหญ่คือ คุณไปทำให้แฟนคุณเคืองซะแล้ว เคยเห็นใยบิทนะครับ เป็นโปรแกรม แอบดูความเคลื่อนไหวของmคนอื่นว่าในขณะนั้นคุยกะใครอยุ่ แต่โดนแบนไปแล้วหรือใช้วิธีง่ายกว่านั้นคือ หาซื้อตัวvacguard แอบเอาไปใส่ไว้ในเครื่องแฟนคุณ แค่นี้ก้อดูความเคลื่อนไหวได้แล้ว แต่ผมว่าอย่าเลยครับ ทำใจกล้าออกไปพบหน้าคุยกันให้รุ้เรื่องไปเล้ย

OverclockZone Member chai_shp's Avatar
    ลาดพร้าว แถว Big-C

มีครับ
    เดินไปปากซอย แล้วเรียก taxi ไปบ้านแฟนคุณเลย
    จากนั้นปีนหน้าต่าง แล้วค่อยๆชะโงกหน้าเข้าไปดู
    เสร็จเรา จับได้แล้ว แอบ chat กับกิกนี่เอง....555

OverclockZone Member kijsophon's Avatar

ไปยืน ดู ฝั่งตรงข้าม เลยครับ เห้น จะๆๆ อิอิ

ล้อเล่น อ่ะครับบ

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

อย่าระเเวงกันเลยไม่ดีหลอก ไว้ใจกันอ่ะดีที่สุด

Moonoi01
    Guest

Talking คิดมาก

~(*_*~) ถ้าเราคิดว่าเรามีความสำคัญของเรามีมาก
    จนอยากให้แฟนเห็นความสำคัญ เราก็เป็นทุกข์ เพราะว่าเค้าไม่ได้คุยกะเราเพียงคนเดียว
    อาจจะคุยกะเพื่อนก็ได้ (~*_*)~ ทางที่ดี ปล่อยวางครับ เชื่อใจกัน เพราะเป็นแฟนกัน รักกัน ต้องไว้ใจกันครับ ถ้าระแวงกัน ไม่เชื่อใจกัน ไม่ใช่แฟนครับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks